| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| aaa 8) | 19 | tarantula í Skóli | 26. jún 2007 10:22 | 2. júl 2007 21:15 |
| Það sem ég hef til málanna að leggja | 5 | atli123 í Sorp | 29. jún 2007 22:30 | 2. júl 2007 20:22 |
| Hún... | 32 | cowboymajor í Rómantík | 21. jún 2007 19:22 | 2. júl 2007 19:00 |
| Mjá? | 25 | Neibb í Sorp | 30. jún 2007 15:45 | 2. júl 2007 18:04 |
| vinir argh ! | 81 | ladywolfe í Tilveran | 25. jún 2007 23:07 | 2. júl 2007 17:23 |
| I´m in a glassbox of emotion! | 39 | Neibb í Sorp | 1. júl 2007 17:30 | 2. júl 2007 17:20 |
| Vitið þið um.. ? | 25 | Freistingar í Tilveran | 25. jún 2007 12:45 | 2. júl 2007 16:43 |
| Omg.. o_O | 15 | [Notanda eytt] í Sorp | 30. jún 2007 16:03 | 2. júl 2007 16:40 |
| Ég er leiður mjög ... + Spurning til sorpara | 43 | THT3000 í Sorp | 6. feb 2006 16:35 | 2. júl 2007 16:32 |
| FEIZ CHOCZ | 34 | Einhverfa í Sorp | 29. jún 2007 14:25 | 2. júl 2007 14:59 |
| Mjög Góð spurning?? (hvert er uppáhaldið þitt)?? | 50 | Cook1e í Sorp | 28. jún 2007 10:12 | 2. júl 2007 12:33 |
| haha ok kannski en fyndið:P | 9 | Darthbane í Sorp | 1. júl 2007 21:01 | 2. júl 2007 12:10 |
| Vinna á kassa :$ | 19 | peeez í Tilveran | 28. jún 2007 10:49 | 2. júl 2007 11:57 |
| þula rífur frétt | 18 | saedis88 í Tilveran | 30. jún 2007 14:52 | 2. júl 2007 10:22 |
| Joox | 2 | Kollinn í Tilveran | 1. júl 2007 17:51 | 2. júl 2007 00:48 |
| netsamband? | 50 | turtlelephant í Rómantík | 11. jún 2007 22:39 | 2. júl 2007 00:16 |
| ókei fokk | 14 | [Notanda eytt] í Sorp | 30. jún 2007 15:19 | 2. júl 2007 00:08 |
| Hvar er bubbi | 31 | burgundy í Tilveran | 27. jún 2007 22:52 | 1. júl 2007 23:33 |
| Yo! | 26 | BaraBjani í Sorp | 28. jún 2007 14:22 | 1. júl 2007 22:56 |
| Coca Cola | 54 | Bobelo í Rómantík | 21. jún 2007 13:05 | 1. júl 2007 21:22 |
| Finna vinnu. | 20 | trapiisa í Tilveran | 26. jún 2007 23:29 | 1. júl 2007 21:01 |
| 1994 | 18 | [Notanda eytt] í Sorp | 28. jún 2007 15:40 | 1. júl 2007 20:05 |
| skipta? | 28 | bjarnimatthias í Sorp | 27. jún 2007 11:39 | 1. júl 2007 19:40 |
| flest álit á Grein?? | 12 | dimz í Tilveran | 28. jún 2007 22:23 | 1. júl 2007 19:29 |
| Ehh...Fucking rugl! | 228 | Wolfpack í Tilveran | 23. jún 2007 02:27 | 1. júl 2007 19:28 |