| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Án Þín | 6 | Maxwell í Rómantík | 22. jún 2007 18:01 | 4. júl 2007 02:00 |
| Í hvaða skóla komst þú? ('91) | 387 | Yggur í Skóli | 15. jún 2007 18:19 | 4. júl 2007 00:57 |
| hvað kostar?? | 43 | haraldur25 í Tilveran | 28. jún 2007 20:49 | 4. júl 2007 00:20 |
| smá skóla brandari :P | 17 | Marshmallowman í Húmor | 26. jún 2007 08:14 | 4. júl 2007 00:17 |
| Ég er hetja mikil! | 42 | THT3000 í Sorp | 2. júl 2007 21:07 | 3. júl 2007 23:17 |
| amfetamín | 11 | lyons í Tilveran | 2. júl 2007 22:59 | 3. júl 2007 22:23 |
| Hvaða skóla, braut, tungumál? | 73 | Einar15 í Skóli | 21. maí 2007 23:32 | 3. júl 2007 22:16 |
| Love | 30 | NoAngel í Rómantík | 1. júl 2007 01:48 | 3. júl 2007 21:09 |
| Póstur | 14 | [Notanda eytt] í Tilveran | 2. júl 2007 00:51 | 3. júl 2007 20:52 |
| superskvizz | 4 | [Notanda eytt] í Sorp | 30. jún 2007 18:42 | 3. júl 2007 20:47 |
| Krakkar | 22 | Neibb í Tilveran | 2. júl 2007 22:27 | 3. júl 2007 19:27 |
| Hjálp | 1 | FknFineAssGaur í Sorp | 2. júl 2007 21:27 | 3. júl 2007 19:04 |
| Íslenskt tal ? | 36 | Ragnarr í Tilveran | 26. jún 2007 19:41 | 3. júl 2007 17:29 |
| Sólarlagið | 6 | TheySeeMeTrollin í Tilveran | 3. júl 2007 00:51 | 3. júl 2007 17:18 |
| Smarterchild | 28 | Selshamur í Sorp | 1. júl 2007 17:01 | 3. júl 2007 16:33 |
| skírn danaprinsessu | 23 | [Notanda eytt] í Sorp | 2. júl 2007 13:28 | 3. júl 2007 15:48 |
| Strákar :) | 46 | [Notanda eytt] í Rómantík | 22. ágú 2006 16:41 | 3. júl 2007 14:48 |
| Hvað er að fólki? | 9 | Gonzales í Sorp | 2. júl 2007 10:57 | 3. júl 2007 14:28 |
| Stuttmyndin - loksins | 5 | GuapoDiablo í Sorp | 2. júl 2007 23:03 | 3. júl 2007 12:45 |
| iPod? | 16 | [Notanda eytt] í Tilveran | 29. jún 2007 11:21 | 3. júl 2007 12:24 |
| Led Zeppelin | 43 | Farbauti í Tilveran | 29. jún 2007 00:07 | 3. júl 2007 10:56 |
| Yngsti hugarinn? | 86 | deyn í Tilveran | 20. jún 2007 23:34 | 3. júl 2007 01:40 |
| hvað á ég að gera ? | 12 | tonycool990 í Rómantík | 28. jún 2007 00:13 | 3. júl 2007 01:40 |
| Mamma orðin snaróð ! | 36 | BaraBjani í Sorp | 2. júl 2007 18:26 | 3. júl 2007 01:40 |
| Heppni alltaf hreint | 118 | [Notanda eytt] í Tilveran | 18. jún 2007 19:03 | 2. júl 2007 23:38 |