| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Pési Bakari :D | 99 | Pesi í Sorp | 22. mar 2007 09:47 | 5. júl 2007 14:36 |
| Húsþak. | 44 | [Notanda eytt] í Sorp | 5. jún 2007 19:34 | 5. júl 2007 13:34 |
| I got alot on my mind | 16 | [Notanda eytt] í Sorp | 12. jún 2007 22:48 | 5. júl 2007 13:07 |
| Mjög mikilvægar spurningar | 48 | Parvati í Sorp | 6. jún 2007 11:09 | 5. júl 2007 12:40 |
| haha? | 2 | [Notanda eytt] í Húmor | 5. júl 2007 02:26 | 5. júl 2007 12:39 |
| Bananalýðveldi... | 13 | Cirax í Sorp | 4. júl 2007 20:33 | 5. júl 2007 12:30 |
| kókómjólkmeðfiskibragði! | 23 | [Notanda eytt] í Sorp | 4. júl 2007 16:56 | 5. júl 2007 07:51 |
| Ofvirkur krakki! | 3 | [Notanda eytt] í Húmor | 28. jún 2007 03:36 | 5. júl 2007 07:40 |
| Tengdapabbar | 27 | Bobelo í Rómantík | 25. jún 2007 01:44 | 5. júl 2007 02:56 |
| HJÁLP LAG!!! | 4 | russatik í Sorp | 5. júl 2007 00:02 | 5. júl 2007 02:33 |
| Hringja til útlanda | 13 | [Notanda eytt] í Tilveran | 4. júl 2007 21:35 | 5. júl 2007 00:32 |
| Afbrýðissemi | 91 | monida í Rómantík | 27. jún 2007 13:39 | 4. júl 2007 23:58 |
| I'm Back! | 24 | Laddis í Sorp | 3. júl 2007 23:15 | 4. júl 2007 22:39 |
| Afmæli | 27 | [Notanda eytt] í Tilveran | 3. júl 2007 16:31 | 4. júl 2007 22:13 |
| Nöldur dagsins frá mér. | 20 | Atvinnukrimmi í Tilveran | 30. jún 2007 19:20 | 4. júl 2007 19:08 |
| Sparkvallamót UMFÍ | 11 | hraegammur í Sorp | 2. júl 2007 20:06 | 4. júl 2007 18:38 |
| frá einum yfir í annan | 5 | [Notanda eytt] í Skóli | 4. júl 2007 17:03 | 4. júl 2007 17:58 |
| Úrslit úr greinakeppni | 22 | Rakvelarblad í Sorp | 3. júl 2007 22:04 | 4. júl 2007 16:50 |
| Tunnan =/ | 22 | Kongap0ngur í Sorp | 3. júl 2007 21:54 | 4. júl 2007 16:48 |
| Stjörnuspá | 22 | CaptHowdy í Sorp | 3. júl 2007 09:42 | 4. júl 2007 13:53 |
| Fyndnasta sem þú hefur heyrt einhvern segja í svefni? | 165 | Bankastjori í Tilveran | 25. jún 2007 12:36 | 4. júl 2007 11:45 |
| Er þetta ekki nákvæmlega þetta það sama??? | 7 | SvanurEinfari í Tilveran | 27. jún 2007 16:09 | 4. júl 2007 09:38 |
| I just don't think I'll ever get over you... | 1 | LucyTree í Rómantík | 1. júl 2007 17:31 | 4. júl 2007 04:46 |
| england | 8 | lobbinn í Húmor | 24. jún 2007 00:33 | 4. júl 2007 02:13 |
| Skóstærð | 7 | [Notanda eytt] í Tilveran | 2. júl 2007 23:36 | 4. júl 2007 02:04 |