| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Fyndnasti maður Íslands | 37 | [Notanda eytt] í Húmor | 14. jún 2007 20:28 | 9. júl 2007 14:12 |
| góðan dag. | 11 | herbjorg2 í Sorp | 8. júl 2007 12:43 | 9. júl 2007 13:06 |
| Bombay TV | 12 | Hrafninn í Húmor | 12. des 2006 23:19 | 9. júl 2007 11:46 |
| So you think you can dance | 6 | leifursig í Tilveran | 7. júl 2007 00:25 | 9. júl 2007 00:35 |
| Írskir dagar! | 12 | fergiefan í Tilveran | 6. júl 2007 08:21 | 9. júl 2007 00:28 |
| :@ | 84 | [Notanda eytt] í Tilveran | 24. jún 2007 00:24 | 8. júl 2007 21:56 |
| Geirfinnur | 40 | Farbauti í Tilveran | 4. júl 2007 01:14 | 8. júl 2007 21:50 |
| Feimnis vandamál | 32 | Marshmallowman í Rómantík | 23. jún 2007 21:12 | 8. júl 2007 21:17 |
| Tilgangslaust :) | 71 | themachine í Sorp | 1. júl 2007 22:19 | 8. júl 2007 19:32 |
| second thoughts og... | 39 | saedis88 í Tilveran | 2. júl 2007 01:06 | 8. júl 2007 18:37 |
| Útvarp | 6 | Stec í Tilveran | 6. júl 2007 20:19 | 8. júl 2007 16:35 |
| Get ekki sent inn myndir, hvað er að ? | 10 | dangerkid27 í Sorp | 6. júl 2007 16:58 | 8. júl 2007 13:09 |
| nafn á vefsíðu | 4 | Dadoss í Tilveran | 6. júl 2007 18:12 | 8. júl 2007 01:02 |
| Þekkir þú Kjartan? | 65 | bollasupa í Sorp | 2. júl 2007 18:16 | 8. júl 2007 00:27 |
| The Return Of The King | 3 | Mendoza í Sorp | 7. júl 2007 21:51 | 8. júl 2007 00:22 |
| pæling | 35 | glhyphic í Skóli | 16. jún 2007 22:48 | 7. júl 2007 20:10 |
| ökuskóli(bóklegt) | 27 | tele í Tilveran | 3. júl 2007 14:14 | 7. júl 2007 19:19 |
| Fyndnasta sem þú hefur gert við svefngöngur | 49 | Diddz í Tilveran | 30. jún 2007 02:00 | 7. júl 2007 15:34 |
| ég var að tala við smarterchild | 14 | [Notanda eytt] í Sorp | 1. júl 2007 17:53 | 7. júl 2007 15:14 |
| Uppáhalds... | 33 | Superduck í Sorp | 5. júl 2007 13:20 | 7. júl 2007 14:56 |
| HaHa! | 48 | Skauti í Sorp | 6. júl 2007 11:01 | 7. júl 2007 14:08 |
| Your momma's Brandarar | 12 | Farbauti í Húmor | 29. jún 2007 22:31 | 7. júl 2007 12:08 |
| Trommur og pælingar - orðin =D | 39 | Lily2 í Sorp | 3. júl 2007 22:44 | 7. júl 2007 10:44 |
| Nooooo! It's Grindhouse all over again! | 30 | THT3000 í Sorp | 5. júl 2007 16:20 | 7. júl 2007 06:12 |
| Gamlar plötur | 14 | Farbauti í Tilveran | 24. jún 2007 01:06 | 7. júl 2007 02:12 |