| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| HJÁLP! | 4 | smoothkat í Apple | 25. júl 2008 23:03 | 27. júl 2008 14:56 |
| iPhone óskast | 0 | KristinSam í Farsímar | 27. júl 2008 14:30 | 27. júl 2008 14:30 |
| Val á skjákorti | 8 | fnr í Vélbúnaður | 20. júl 2008 19:51 | 27. júl 2008 01:05 |
| iphone 3g | 3 | billgates í Apple | 24. júl 2008 11:07 | 26. júl 2008 23:08 |
| vantar fjarstyringu a xbox gömlu | 5 | ghm í Leikjatölvur | 21. júl 2008 18:06 | 26. júl 2008 21:39 |
| Spurning | 2 | Kupo í Leikjatölvur | 26. júl 2008 18:57 | 26. júl 2008 20:42 |
| Blackberry 7290 gsm-lófatölva | 1 | 1994 í Farsímar | 25. júl 2008 22:07 | 26. júl 2008 20:13 |
| formata harðan disk | 6 | sinalco00 í Vélbúnaður | 24. júl 2008 18:12 | 26. júl 2008 17:18 |
| óska eftir græjum | 1 | herrajinx í Græjur | 23. júl 2008 12:00 | 26. júl 2008 13:45 |
| Viftuhljóð í PS3 | 5 | Muggurmosi í Leikjatölvur | 26. júl 2008 02:15 | 26. júl 2008 12:18 |
| mig vantar macca nörd :D | 9 | meeka203 í Apple | 22. júl 2008 18:05 | 26. júl 2008 12:10 |
| Net4Mac - Social Networking síða bara fyrir Mac fólk | 0 | Alliat í Apple | 26. júl 2008 11:07 | 26. júl 2008 11:07 |
| Til Sölu NÝTT Bose lifestyle 48 | 0 | Gunnarv1 í Græjur | 26. júl 2008 10:32 | 26. júl 2008 10:32 |
| Vantar iphone | 0 | HwaRang í Apple | 26. júl 2008 09:44 | 26. júl 2008 09:44 |
| Til Sölu Sony Ericsson Z710i | 1 | Nozagleh í Farsímar | 23. júl 2008 14:13 | 26. júl 2008 02:18 |
| Móðurborð vantar! | 1 | Woof í Vélbúnaður | 23. júl 2008 19:07 | 26. júl 2008 00:27 |
| óska eftir Gamecube leikjatölvu | 19 | dman í Leikjatölvur | 19. júl 2008 19:34 | 25. júl 2008 21:55 |
| vantar xbox360 elite eða premium | 5 | siggiisk8 í Leikjatölvur | 20. jún 2008 19:16 | 25. júl 2008 21:27 |
| Hvaða leik? | 8 | Intension í Leikjatölvur | 21. júl 2008 12:49 | 25. júl 2008 20:41 |
| Format | 1 | flimbees í Vélbúnaður | 25. júl 2008 18:00 | 25. júl 2008 19:39 |
| DVD til sölu | 3 | himmi10 í Leikjatölvur | 24. júl 2008 23:35 | 25. júl 2008 18:30 |
| Aflæsa | 1 | ofurhetja í Farsímar | 25. júl 2008 17:13 | 25. júl 2008 17:19 |
| Iphone wallpaper | 1 | hraegammur í Apple | 17. júl 2008 15:51 | 25. júl 2008 17:08 |
| hvada windows??? | 3 | [Notanda eytt] í Apple | 24. júl 2008 11:08 | 25. júl 2008 15:55 |
| PS3 Converter | 6 | Halli í Leikjatölvur | 23. júl 2008 15:46 | 25. júl 2008 13:12 |