Gleymt lykilorð
Nýskráning
Tækni

Ofurhugar

Sphere Sphere 1.278 stig
add1 add1 1.052 stig
Rx7 Rx7 1.024 stig
RoyalFool RoyalFool 904 stig
jonkorn jonkorn 776 stig
bluntman bluntman 726 stig
freki freki 718 stig

Stjórnendur

phi phi
Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
JELP! 6 smoothkat í Apple 27. júl 2008 21:22 28. júl 2008 17:08
sjónvarpskort óskast 0 leadguitar í Vélbúnaður 28. júl 2008 16:36 28. júl 2008 16:36
PS3 leikir til skiptanna 4 MachineHead í Leikjatölvur 27. júl 2008 22:49 28. júl 2008 15:25
Deilt.net 13 sinalco00 í Netið 21. júl 2008 23:48 28. júl 2008 14:32
PSP til sölu 13 Snillingurinnnn í Leikjatölvur 22. júl 2008 20:31 28. júl 2008 13:59
Nintendo Wii til sölu. 3 negrasvikari í Leikjatölvur 12. júl 2008 01:11 28. júl 2008 12:28
Óska eftir heimabíómagnara 0 hphelg í Græjur 28. júl 2008 11:21 28. júl 2008 11:21
Til sölu 8 [Notanda eytt] í Leikjatölvur 25. júl 2008 02:17 28. júl 2008 11:12
.exe á mac? 8 haffi93 í Apple 27. júl 2008 22:42 28. júl 2008 10:46
Xbox 360 ? Elite ? ? 14 Sax í Leikjatölvur 18. júl 2008 23:31 28. júl 2008 06:00
Óska eftir iMac 0 Opes í Apple 28. júl 2008 03:57 28. júl 2008 03:57
Wii fjarstýringar óskast.. 0 blabla46 í Leikjatölvur 28. júl 2008 03:13 28. júl 2008 03:13
WEBCAMIÐ VIRKAR EKKI 9 [Notanda eytt] í Græjur 19. júl 2008 03:54 28. júl 2008 01:52
BCC email 1 Steinninn í Netið 27. júl 2008 20:03 28. júl 2008 01:49
til sölu 0 [Notanda eytt] í Farsímar 28. júl 2008 00:13 28. júl 2008 00:13
Óskast eftir 500GB TV flakkara 0 zehmaestro í Vélbúnaður 28. júl 2008 00:00 28. júl 2008 00:00
Nokia! 1 copycat1 í Farsímar 27. júl 2008 17:32 27. júl 2008 22:50
iPhone til sölu 15 elliss í Farsímar 10. jún 2008 09:38 27. júl 2008 22:32
MacBook til sölu 2 Opes í Apple 17. júl 2008 17:59 27. júl 2008 22:04
er ekki hægt að nota iSight sem webcam á msn? 4 negrasvikari í Apple 26. júl 2008 18:01 27. júl 2008 21:50
Turnar? 0 ArnorVilhj í Vélbúnaður 27. júl 2008 20:36 27. júl 2008 20:36
Óska eftir Wii 2 vbirta í Leikjatölvur 25. jún 2008 22:44 27. júl 2008 19:23
Íslenskt iPhone 2.0 lyklaborð 1 Hansi í Apple 25. júl 2008 19:41 27. júl 2008 18:25
PS-One Classics 3 Gexus í Leikjatölvur 27. júl 2008 15:11 27. júl 2008 15:27
Fittar þetta allt saman ??? 4 technokallinn í Vélbúnaður 2. jún 2008 20:05 27. júl 2008 15:07
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok