Gleymt lykilorð
Nýskráning
Tækni

Ofurhugar

Sphere Sphere 1.278 stig
add1 add1 1.052 stig
Rx7 Rx7 1.024 stig
RoyalFool RoyalFool 904 stig
jonkorn jonkorn 776 stig
bluntman bluntman 726 stig
freki freki 718 stig

Stjórnendur

phi phi
Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
xbox moddun hjálp 2 sigurdurmm í Leikjatölvur 23. júl 2008 23:51 25. júl 2008 13:01
Er einhver að selja iphone? 0 Pie í Apple 25. júl 2008 12:34 25. júl 2008 12:34
DVD MYNDIR TIL SÖLU 0 himmi10 í Leikjatölvur 24. júl 2008 23:40 24. júl 2008 23:40
Óska eftir Playstation 3. 2 FridrikAnton í Leikjatölvur 24. júl 2008 13:16 24. júl 2008 22:56
wii og ds leikja skipti 2 [Notanda eytt] í Leikjatölvur 24. júl 2008 17:30 24. júl 2008 18:08
Ný íslensk leikjafréttasíða! 5 Origami í Leikjatölvur 22. júl 2008 23:06 24. júl 2008 16:34
Hökt 16 123qweasdzxc í Windows 21. júl 2008 22:06 24. júl 2008 14:35
Til sölu! PS1 minniskubbar 3 FuriousJoe í Leikjatölvur 14. júl 2008 16:17 24. júl 2008 14:16
vantar: nad heimabíómagnara 1 golafs í Græjur 23. júl 2008 21:09 24. júl 2008 13:24
Að koma með skjá frá útlöndum. 4 trapiisa í Vélbúnaður 23. júl 2008 16:06 24. júl 2008 10:14
wii leikja skipti 3 [Notanda eytt] í Leikjatölvur 22. júl 2008 16:35 24. júl 2008 00:29
iPod Classic 14 Cessna í Apple 18. júl 2008 21:53 23. júl 2008 23:44
leiser 5 [Notanda eytt] í Græjur 22. júl 2008 10:34 23. júl 2008 23:10
Ofurtölvan 32 [Notanda eytt] í Vélbúnaður 13. des 2006 11:29 23. júl 2008 22:03
PS3 leikir til sölu 0 [Notanda eytt] í Leikjatölvur 23. júl 2008 22:01 23. júl 2008 22:01
iphone 6 [Notanda eytt] í Apple 20. júl 2008 16:38 23. júl 2008 19:45
Smávægilegt vesen með nýjan póða 4 Swooper í Apple 21. júl 2008 23:32 23. júl 2008 19:42
Unlock 1 THX í Apple 23. júl 2008 19:27 23. júl 2008 19:31
varðandi paypal 4 [Notanda eytt] í Netið 23. júl 2008 08:30 23. júl 2008 18:31
En ein region spurningin 10 IGB í Leikjatölvur 22. júl 2008 21:31 23. júl 2008 18:11
Windows xp student edition 2 zix í Windows 23. júl 2008 12:14 23. júl 2008 16:14
hve storan aflgjafa þarf ef.... 12 hawk21 í Vélbúnaður 18. júl 2008 15:22 23. júl 2008 16:12
Óska eftir gömlum iPhone 1 frikki3 í Farsímar 23. júl 2008 14:35 23. júl 2008 14:47
joystick 4 DerpyHooves í Græjur 21. júl 2008 17:50 23. júl 2008 12:46
Harður diskur rpm ? 10 zix í Vélbúnaður 21. júl 2008 16:53 23. júl 2008 11:57
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok