Gleymt lykilorð
Nýskráning
Tækni

Ofurhugar

Sphere Sphere 1.278 stig
add1 add1 1.052 stig
Rx7 Rx7 1.024 stig
RoyalFool RoyalFool 904 stig
jonkorn jonkorn 776 stig
bluntman bluntman 726 stig
freki freki 718 stig

Stjórnendur

phi phi
Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
Raid driver 4 cooper í Windows 26. júl 2008 03:51 29. júl 2008 18:32
þarf virkilega ústkýringu(iPhone) 2 oako í Apple 29. júl 2008 03:27 29. júl 2008 17:33
Óska eftir 8GB iphone 1 Cooger27 í Farsímar 27. júl 2008 22:54 29. júl 2008 17:19
psp talva til söluu :O 1 zehmaestro í Leikjatölvur 29. júl 2008 14:11 29. júl 2008 16:45
Vantar hd sleða fyrir thinkpad 0 Lunchbox í Vélbúnaður 29. júl 2008 15:40 29. júl 2008 15:40
8GB minniskubbur til sölu 0 emmi í Leikjatölvur 29. júl 2008 14:51 29. júl 2008 14:51
Vantar Iphone! 6 [Notanda eytt] í Farsímar 12. júl 2008 06:28 29. júl 2008 14:42
Vinnsluminni 4 Aronx í Vélbúnaður 26. júl 2008 23:39 29. júl 2008 12:46
Tvix 2.5 sjónvarpsflakkari 1 benregn í Vélbúnaður 7. mar 2008 16:59 29. júl 2008 10:35
PSP til sölu. 9 AnHero í Leikjatölvur 27. júl 2008 12:24 29. júl 2008 07:50
vesen 6 betakr í Apple 27. júl 2008 16:06 29. júl 2008 06:56
MSN Vírusar. 12 Skauti í Windows 22. júl 2008 19:41 29. júl 2008 00:47
Nokia N95 8gb til sölu á 65þús! 5 Starr í Farsímar 25. jún 2008 17:51 29. júl 2008 00:12
Hvernig íhluti. 2 runarj í Vélbúnaður 28. júl 2008 19:23 29. júl 2008 00:02
Bíómyndir -Símar.. hjálp? 2 Stefanbb í Farsímar 28. júl 2008 23:16 28. júl 2008 23:44
Nýtt fyrirtæki leitar af efnilegum forriturum 0 sinrag í Forritun 28. júl 2008 23:32 28. júl 2008 23:32
HAZE TIL SÖLU / PS3 5 himmi10 í Leikjatölvur 20. júl 2008 22:25 28. júl 2008 23:24
Setja upp vista á lappa 2 Poseidon í Linux 25. júl 2008 17:54 28. júl 2008 23:20
HTC S710 með lyklaborði 2 frikki3 í Farsímar 11. júl 2008 12:59 28. júl 2008 22:53
Nýtt fyrirtæki leitar af efnilegum forriturum 0 sinrag í Forritun 28. júl 2008 22:25 28. júl 2008 22:25
oska eftir ratchet and clank TOD á ps3 6 nessy í Leikjatölvur 27. júl 2008 21:17 28. júl 2008 20:35
Nýr 320gb flakkkari til sölu á 4000kr 2 Aglii í Vélbúnaður 20. júl 2008 04:27 28. júl 2008 19:49
Óska eftir WII!!! 3 mangoman í Leikjatölvur 28. júl 2008 12:35 28. júl 2008 19:41
HP Ipaq hw6510 til sölu PDA / GPS / GSM 2 Farnix í Farsímar 28. júl 2008 10:26 28. júl 2008 19:27
Gult ljós á dell tölvu og hún fer ekki í gang 5 SynGates í Vélbúnaður 12. júl 2008 20:03 28. júl 2008 18:47
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok