| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Iphone!! kommon beibís | 0 | HerraJon í Apple | 30. júl 2008 22:53 | 30. júl 2008 22:53 |
| Óska eftir skjá | 8 | [Notanda eytt] í Vélbúnaður | 23. júl 2008 20:38 | 30. júl 2008 22:19 |
| til sölu frábær sími!! | 13 | poppbaun í Farsímar | 23. maí 2008 19:28 | 30. júl 2008 19:00 |
| Vantar síma! | 3 | Mogue í Farsímar | 25. júl 2008 00:26 | 30. júl 2008 18:40 |
| Samsung Syncmaster 204b(20 | 6 | blabla46 í Vélbúnaður | 17. maí 2008 17:02 | 30. júl 2008 17:10 |
| Shuttle tölva til solu | 1 | DJ333 í Vélbúnaður | 17. maí 2008 00:05 | 30. júl 2008 17:08 |
| Sega Controler | 2 | Hellraiser í Leikjatölvur | 28. júl 2008 20:43 | 30. júl 2008 17:08 |
| Shuttle XPC tölva til sölu | 12 | DJ333 í Vélbúnaður | 20. maí 2008 00:06 | 30. júl 2008 17:00 |
| Til sölu Túbuskjár! 19 | 4 | Gisli30 í Vélbúnaður | 8. jún 2008 11:51 | 30. júl 2008 16:19 |
| Zelda phantom hourglass til sölu | 0 | KJay í Leikjatölvur | 30. júl 2008 16:16 | 30. júl 2008 16:16 |
| prada sími til sölu | 7 | 2tweny í Farsímar | 28. jún 2008 22:57 | 30. júl 2008 15:02 |
| Smá prob | 1 | sjúbb í Windows | 26. júl 2008 18:05 | 30. júl 2008 12:43 |
| Boota vista | 2 | DerpMeister í Windows | 27. júl 2008 12:47 | 30. júl 2008 12:40 |
| Vantar gamla PSP | 6 | ProzaC í Leikjatölvur | 29. júl 2008 23:45 | 30. júl 2008 11:56 |
| svartur notaður 160 gb ipod til sölu | 1 | scullcrusher199 í Leikjatölvur | 30. júl 2008 04:23 | 30. júl 2008 10:46 |
| Farsími til sölu | 5 | Djarfur í Farsímar | 25. apr 2008 17:24 | 30. júl 2008 09:25 |
| Takkar á Ipod virka ekki, Hjálp. | 9 | Marmelade í Apple | 29. júl 2008 18:26 | 29. júl 2008 23:05 |
| PS2 - Hvar? | 1 | [Notanda eytt] í Leikjatölvur | 28. júl 2008 13:58 | 29. júl 2008 23:04 |
| Óska eftir Wii | 0 | gbiggi í Leikjatölvur | 29. júl 2008 21:36 | 29. júl 2008 21:36 |
| iphone | 23 | [Notanda eytt] í Apple | 26. júl 2008 16:46 | 29. júl 2008 21:19 |
| Nintendo DS Lite ? | 27 | JediMLD í Leikjatölvur | 20. júl 2008 13:14 | 29. júl 2008 20:58 |
| Nýr iPhone 8gb til sölu | 8 | olafurorn13 í Apple | 16. apr 2008 21:55 | 29. júl 2008 20:26 |
| iPhone til sölu | 3 | Ingo1 í Apple | 25. maí 2008 23:17 | 29. júl 2008 20:19 |
| 6267 vandræði | 2 | [Notanda eytt] í Farsímar | 29. júl 2008 19:04 | 29. júl 2008 20:18 |
| óska eftir Iphone! | 8 | dabbiii í Apple | 26. jún 2008 23:26 | 29. júl 2008 20:09 |