| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Sniff | 52 | Kwarkle í Sorp | 25. jún 2007 12:26 | 30. jún 2007 01:55 |
| Vinna ;) | 9 | Typpleysingur í Tilveran | 29. jún 2007 04:00 | 30. jún 2007 00:58 |
| Afhverju - Af hverju | 17 | krullifraud í Sorp | 28. jún 2007 22:57 | 30. jún 2007 00:41 |
| Alltaf meira.. | 18 | BaraBjani í Rómantík | 27. jún 2007 17:51 | 30. jún 2007 00:01 |
| aaaa vá hvað er að ykkur ? | 74 | [Notanda eytt] í Tilveran | 23. jún 2007 14:37 | 29. jún 2007 21:37 |
| smá að tjá sig :D | 45 | tarantula í Rómantík | 8. maí 2007 11:26 | 29. jún 2007 21:28 |
| *Syngur danska þjóðsönginn* | 26 | Parvati í Sorp | 28. jún 2007 19:34 | 29. jún 2007 20:25 |
| Sorp í gamla daga | 7 | Kongap0ngur í Sorp | 29. jún 2007 08:52 | 29. jún 2007 18:54 |
| stutt mynd | 1 | caaaake í Sorp | 29. jún 2007 17:52 | 29. jún 2007 18:20 |
| vinnan mín | 26 | [Notanda eytt] í Sorp | 28. jún 2007 15:57 | 29. jún 2007 17:18 |
| Sorp ? | 3 | [Notanda eytt] í Sorp | 10. nóv 2002 01:25 | 29. jún 2007 16:42 |
| I'm a Bitch | 1 | GuapoDiablo í Sorp | 28. jún 2007 19:42 | 29. jún 2007 16:34 |
| Meira af fyndnum börnum | 0 | Hekubus í Börnin okkar | 29. jún 2007 13:50 | 29. jún 2007 13:50 |
| /sorp | 22 | Kongap0ngur í Sorp | 28. jún 2007 08:48 | 29. jún 2007 13:10 |
| Hjálp marr !! | 2 | sn3aky í Sorp | 28. jún 2007 23:44 | 29. jún 2007 12:34 |
| Snípsíð gallapils. | 41 | [Notanda eytt] í Tilveran | 23. jún 2007 01:26 | 29. jún 2007 11:14 |
| Fart Rugby | 7 | CaptHowdy í Húmor | 14. jún 2007 19:36 | 29. jún 2007 10:11 |
| draumur | 9 | caaaake í Sorp | 28. jún 2007 14:39 | 29. jún 2007 08:05 |
| Hver fokkin meiðir dýr?? | 16 | Rakvelarblad í Sorp | 28. jún 2007 17:55 | 29. jún 2007 04:11 |
| I'm a bitch lagstextapastur:d | 4 | GuapoDiablo í Sorp | 28. jún 2007 19:51 | 29. jún 2007 04:04 |
| stuttmyndin mín | 20 | GuapoDiablo í Sorp | 26. jún 2007 11:50 | 29. jún 2007 03:40 |
| Breyting? | 37 | SuperNinja í Sorp | 28. jún 2007 01:44 | 29. jún 2007 03:38 |
| hvað er að mér??? | 11 | Rayne í Rómantík | 28. feb 2007 23:51 | 29. jún 2007 02:32 |
| hjálp? | 55 | asamaria í Rómantík | 19. ágú 2006 15:07 | 29. jún 2007 02:23 |
| Seinheppni hjá bræðrum mínum | 23 | Ragnaros í Húmor | 2. maí 2007 21:13 | 29. jún 2007 01:37 |