| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Awesomeness | 17 | ChocoboFan í Sorp | 28. jún 2007 15:19 | 29. jún 2007 00:55 |
| ms | 24 | pharaoh í Skóli | 21. jún 2007 22:39 | 29. jún 2007 00:42 |
| Er þetta eðlilegt | 35 | KillHannah í Börnin okkar | 16. apr 2007 00:42 | 28. jún 2007 23:36 |
| Systir mín dummy! :'D | 25 | Laddis í Húmor | 13. jún 2007 20:25 | 28. jún 2007 21:40 |
| DAN 203 | 1 | frikadella í Skóli | 27. jún 2007 23:12 | 28. jún 2007 20:43 |
| Útvarp | 13 | TangoPahPahBravo í Tilveran | 23. jún 2007 17:23 | 28. jún 2007 20:22 |
| Sun Lolly | 106 | TwinShadow í Sorp | 20. jún 2007 19:23 | 28. jún 2007 19:55 |
| Stafsetning | 54 | [Notanda eytt] í Tilveran | 22. jún 2007 16:41 | 28. jún 2007 18:58 |
| stelpur! | 41 | Darthbane í Rómantík | 17. jún 2007 18:50 | 28. jún 2007 18:53 |
| Vegabréfur týndur!! | 23 | Typpleysingur í Tilveran | 20. jún 2007 13:50 | 28. jún 2007 18:40 |
| back in times | 35 | saedis88 í Tilveran | 24. jún 2007 20:59 | 28. jún 2007 17:37 |
| Hringitónar hjá Símanum | 2 | minnaen3simbi í Tilveran | 28. jún 2007 16:36 | 28. jún 2007 17:15 |
| Jæja nú er best að kveðja.. | 7 | Cook1e í Sorp | 28. jún 2007 11:01 | 28. jún 2007 15:51 |
| Ef þetta veruðr heitt þá koma 2 (heitt) | 16 | 0o0o0 í Sorp | 27. jún 2007 16:57 | 28. jún 2007 15:01 |
| veit einhver?? | 11 | KinkyKid í Tilveran | 23. jún 2007 18:21 | 28. jún 2007 14:32 |
| Turn ON! | 64 | BaraBjani í Sorp | 27. jún 2007 21:04 | 28. jún 2007 14:04 |
| Ef ég væri þið mundi ég lesa þetta....... | 24 | Cook1e í Sorp | 26. jún 2007 15:17 | 28. jún 2007 13:57 |
| símanúmer | 22 | lobbinn í Sorp | 24. jún 2007 00:29 | 28. jún 2007 12:47 |
| Playlisti... Og spurning... | 16 | TheCrow í Rómantík | 25. jún 2007 19:29 | 28. jún 2007 12:34 |
| Myndbandið | 7 | GuapoDiablo í Sorp | 27. jún 2007 23:52 | 28. jún 2007 12:12 |
| þriðja sería that 70's show horfa á online? | 32 | herbjorg2 í Sorp | 27. jún 2007 12:31 | 28. jún 2007 12:03 |
| Erlent vinnuafl. | 60 | kimtak í Tilveran | 20. jún 2007 01:03 | 28. jún 2007 11:18 |
| Stig :S | 15 | Bobelo í Sorp | 25. jún 2007 20:50 | 28. jún 2007 11:13 |
| "You and I must fight to survive" | 37 | Rakvelarblad í Sorp | 25. jún 2007 14:28 | 28. jún 2007 11:13 |
| Mannát | 12 | [Notanda eytt] í Sorp | 24. jún 2007 20:34 | 28. jún 2007 10:57 |