| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Ertu hræddur við að hitta pabba hennar í fyrsta skiptið? | 8 | Hekubus í Rómantík | 3. júl 2007 14:02 | 23. júl 2007 21:18 |
| ökuskóli(bóklegt) | 27 | tele í Tilveran | 3. júl 2007 14:14 | 7. júl 2007 19:19 |
| Stjörnuspá | 22 | CaptHowdy í Sorp | 3. júl 2007 09:42 | 4. júl 2007 13:53 |
| bara vera með bögg, af því bara | 19 | saedis88 í Rómantík | 3. júl 2007 00:54 | 24. júl 2007 17:22 |
| Sólarlagið | 6 | TheySeeMeTrollin í Tilveran | 3. júl 2007 00:51 | 3. júl 2007 17:18 |
| Samtal við SmarterChild | 9 | deyn í Sorp | 2. júl 2007 23:59 | 13. júl 2007 20:57 |
| Skóstærð | 7 | [Notanda eytt] í Tilveran | 2. júl 2007 23:36 | 4. júl 2007 02:04 |
| Im dreaming of a big black negro | 54 | Overture í Tilveran | 2. júl 2007 23:08 | 11. júl 2007 15:39 |
| Stuttmyndin - loksins | 5 | GuapoDiablo í Sorp | 2. júl 2007 23:03 | 3. júl 2007 12:45 |
| amfetamín | 11 | lyons í Tilveran | 2. júl 2007 22:59 | 3. júl 2007 22:23 |
| Yfirvinna!! | 20 | Tsar í Tilveran | 2. júl 2007 22:53 | 10. júl 2007 20:55 |
| Krakkar | 22 | Neibb í Tilveran | 2. júl 2007 22:27 | 3. júl 2007 19:27 |
| Bogfimi | 9 | Prototype í Tilveran | 2. júl 2007 22:06 | 6. júl 2007 19:30 |
| Hjálp | 1 | FknFineAssGaur í Sorp | 2. júl 2007 21:27 | 3. júl 2007 19:04 |
| Ég er hetja mikil! | 42 | THT3000 í Sorp | 2. júl 2007 21:07 | 3. júl 2007 23:17 |
| Sparkvallamót UMFÍ | 11 | hraegammur í Sorp | 2. júl 2007 20:06 | 4. júl 2007 18:38 |
| Mamma orðin snaróð ! | 36 | BaraBjani í Sorp | 2. júl 2007 18:26 | 3. júl 2007 01:40 |
| Þekkir þú Kjartan? | 65 | bollasupa í Sorp | 2. júl 2007 18:16 | 8. júl 2007 00:27 |
| vandræði? | 6 | pharaoh í Skóli | 2. júl 2007 17:38 | 5. júl 2007 22:09 |
| skírn danaprinsessu | 23 | [Notanda eytt] í Sorp | 2. júl 2007 13:28 | 3. júl 2007 15:48 |
| Hvað er að fólki? | 9 | Gonzales í Sorp | 2. júl 2007 10:57 | 3. júl 2007 14:28 |
| Emooo. (ekki emofólk, skiljiði) | 12 | [Notanda eytt] í Tilveran | 2. júl 2007 04:56 | 5. júl 2007 22:03 |
| second thoughts og... | 39 | saedis88 í Tilveran | 2. júl 2007 01:06 | 8. júl 2007 18:37 |
| Póstur | 14 | [Notanda eytt] í Tilveran | 2. júl 2007 00:51 | 3. júl 2007 20:52 |
| Skondið | 7 | silungur í Börnin okkar | 1. júl 2007 23:22 | 1. júl 2008 21:43 |