| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| ammli | 41 | deyn í Sorp | 8. júl 2007 17:45 | 13. júl 2007 11:02 |
| Stöð 2!!! | 34 | Origami í Tilveran | 8. júl 2007 15:54 | 10. júl 2007 17:19 |
| Vatnsbyssustríð : D | 59 | MessrsMoony í Sorp | 8. júl 2007 13:23 | 10. júl 2007 19:04 |
| góðan dag. | 11 | herbjorg2 í Sorp | 8. júl 2007 12:43 | 9. júl 2007 13:06 |
| Vantar vinnu!!! | 46 | christmastree í Tilveran | 8. júl 2007 00:50 | 18. júl 2007 03:19 |
| Það er nú málið... | 22 | Niflheimr í Tilveran | 8. júl 2007 00:30 | 11. júl 2007 13:06 |
| alveg Hræðilegt!! :( | 47 | WabbitKiller í Sorp | 7. júl 2007 23:13 | 15. júl 2007 11:50 |
| The Return Of The King | 3 | Mendoza í Sorp | 7. júl 2007 21:51 | 8. júl 2007 00:22 |
| nokkrir brandarar | 10 | Gummija í Húmor | 7. júl 2007 21:49 | 14. júl 2007 00:12 |
| Skemmtileg vinna, Blaðburður | 14 | Gonzales í Tilveran | 7. júl 2007 14:47 | 12. júl 2007 18:00 |
| One Man Band! | 9 | Skauti í Sorp | 7. júl 2007 14:35 | 10. júl 2007 10:20 |
| Fréttir.... | 12 | Parvati í Sorp | 7. júl 2007 13:45 | 11. júl 2007 19:37 |
| Málabraut? | 4 | volex í Skóli | 7. júl 2007 10:56 | 16. júl 2007 14:53 |
| Vatnsnyssuslagur | 72 | [Notanda eytt] í Sorp | 7. júl 2007 10:02 | 9. júl 2007 22:38 |
| Vìj! | 54 | Einhverfa í Sorp | 7. júl 2007 00:57 | 10. júl 2007 22:57 |
| The Landlord! | 2 | halldor123 í Húmor | 7. júl 2007 00:45 | 13. júl 2007 10:53 |
| Flugeldaverksmiðjur | 2 | adie í Sorp | 7. júl 2007 00:42 | 7. júl 2007 01:27 |
| So you think you can dance | 6 | leifursig í Tilveran | 7. júl 2007 00:25 | 9. júl 2007 00:35 |
| Hundurinn át bláa ópalið mitt :@ | 46 | Freyzi87 í Tilveran | 6. júl 2007 21:31 | 17. júl 2007 10:15 |
| Argghghh :@ | 7 | [Notanda eytt] í Tilveran | 6. júl 2007 20:27 | 12. júl 2007 15:52 |
| Útvarp | 6 | Stec í Tilveran | 6. júl 2007 20:19 | 8. júl 2007 16:35 |
| Stelpur og blóm.. help ? | 52 | [Notanda eytt] í Rómantík | 6. júl 2007 19:54 | 26. júl 2007 00:33 |
| nafn á vefsíðu | 4 | Dadoss í Tilveran | 6. júl 2007 18:12 | 8. júl 2007 01:02 |
| Vinnunöldur | 19 | dha í Tilveran | 6. júl 2007 17:17 | 10. júl 2007 22:39 |
| Get ekki sent inn myndir, hvað er að ? | 10 | dangerkid27 í Sorp | 6. júl 2007 16:58 | 8. júl 2007 13:09 |