Gleymt lykilorð
Nýskráning
Lífið

Ofurhugar

psycho psycho 7.636 stig
hulda hulda 3.032 stig
SinSin SinSin 2.052 stig
CaptHowdy CaptHowdy 1.756 stig
brunn brunn 1.734 stig
Tigercop Tigercop 1.716 stig
GlingGlo GlingGlo 1.684 stig

Stjórnendur

Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
Fyrsta ástarsorgin 57 Stec í Rómantík 6. júl 2007 13:46 2. okt 2007 22:49
Vatsbyssustríííííð 57 [Notanda eytt] í Tilveran 6. júl 2007 11:31 11. júl 2007 22:35
HaHa! 48 Skauti í Sorp 6. júl 2007 11:01 7. júl 2007 14:08
Írskir dagar! 12 fergiefan í Tilveran 6. júl 2007 08:21 9. júl 2007 00:28
Flugvöll 5 Omnipotent í Sorp 5. júl 2007 23:49 6. júl 2007 12:17
Hvað hét forritið? 3 tequila89 í Tilveran 5. júl 2007 23:12 12. júl 2007 13:39
Sorpari :C 38 Rakvelarblad í Sorp 5. júl 2007 23:09 13. júl 2007 14:10
Language tool bar 4 Overture í Tilveran 5. júl 2007 22:14 18. júl 2007 15:04
FÉL 103 & ÍSL 212 - HJÁLP! 3 kitty5 í Skóli 5. júl 2007 22:06 9. júl 2007 19:01
Teiknimynd 4 sprout í Tilveran 5. júl 2007 21:47 12. júl 2007 21:09
Alíslenskt nöldur ( Sjóðheitt ) 101 JonMaiden í Tilveran 5. júl 2007 21:05 19. júl 2007 16:12
Njáslgata. 33 Lurkur33 í Tilveran 5. júl 2007 20:09 11. júl 2007 01:42
hmm, afmælisgjöf? :P 16 mycircle í Rómantík 5. júl 2007 19:37 16. júl 2007 03:01
Dirty Little Mermaid 0 Kollinn í Húmor 5. júl 2007 19:28 5. júl 2007 19:28
Brennunjálssögu glósur?? (A) 1 Nany í Skóli 5. júl 2007 19:29 7. júl 2007 01:49
-_- 83 [Notanda eytt] í Tilveran 5. júl 2007 19:27 14. júl 2007 10:09
F * * * ing Rigning... 16 [Notanda eytt] í Sorp 5. júl 2007 17:42 24. júl 2007 15:14
Nooooo! It's Grindhouse all over again! 30 THT3000 í Sorp 5. júl 2007 16:20 7. júl 2007 06:12
úff 23 [Notanda eytt] í Sorp 5. júl 2007 14:11 7. júl 2007 01:09
Uppáhalds... 33 Superduck í Sorp 5. júl 2007 13:20 7. júl 2007 14:56
Blood XD 3 ROARimmaeatchoo í Húmor 5. júl 2007 13:16 20. júl 2007 06:45
YEHHHHH 23 Kongap0ngur í Sorp 5. júl 2007 12:45 5. júl 2007 21:56
hEEEEEEEE~~~ 61 Afhverju í Sorp 5. júl 2007 06:49 10. júl 2007 00:29
Back Baby 53 Pesi í Sorp 5. júl 2007 04:54 9. júl 2007 15:16
haha? 2 [Notanda eytt] í Húmor 5. júl 2007 02:26 5. júl 2007 12:39
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok