| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Tilgangslaust :) | 71 | themachine í Sorp | 1. júl 2007 22:19 | 8. júl 2007 19:32 |
| haha ok kannski en fyndið:P | 9 | Darthbane í Sorp | 1. júl 2007 21:01 | 2. júl 2007 12:10 |
| Spurning | 8 | falleg10 í Skóli | 1. júl 2007 19:37 | 16. júl 2007 14:54 |
| hvaða skóli | 11 | falleg10 í Skóli | 1. júl 2007 19:12 | 15. júl 2007 15:38 |
| ég var að tala við smarterchild | 14 | [Notanda eytt] í Sorp | 1. júl 2007 17:53 | 7. júl 2007 15:14 |
| Læra smíði | 1 | Darthbane í Skóli | 1. júl 2007 18:00 | 1. júl 2007 18:53 |
| Joox | 2 | Kollinn í Tilveran | 1. júl 2007 17:51 | 2. júl 2007 00:48 |
| I just don't think I'll ever get over you... | 1 | LucyTree í Rómantík | 1. júl 2007 17:31 | 4. júl 2007 04:46 |
| I´m in a glassbox of emotion! | 39 | Neibb í Sorp | 1. júl 2007 17:30 | 2. júl 2007 17:20 |
| bjóða | 45 | Darthbane í Rómantík | 1. júl 2007 17:18 | 12. júl 2007 22:15 |
| Smarterchild | 28 | Selshamur í Sorp | 1. júl 2007 17:01 | 3. júl 2007 16:33 |
| BrúðarGjöf??? | 18 | SaraSara í Rómantík | 1. júl 2007 10:12 | 10. júl 2007 22:01 |
| Love | 30 | NoAngel í Rómantík | 1. júl 2007 01:48 | 3. júl 2007 21:09 |
| Bara að sjá hvernig hún tekur sig út. | 5 | nenniekki í Sorp | 1. júl 2007 01:03 | 1. júl 2007 10:41 |
| Hjálp | 26 | [Notanda eytt] í Rómantík | 1. júl 2007 00:52 | 10. júl 2007 23:16 |
| Hvað er Rómantík | 17 | [Notanda eytt] í Rómantík | 1. júl 2007 00:38 | 10. júl 2007 12:24 |
| Fólk | 23 | [Notanda eytt] í Tilveran | 1. júl 2007 00:17 | 10. júl 2007 03:43 |
| ástar sorg ? | 17 | ipod í Rómantík | 30. jún 2007 23:51 | 16. sep 2007 12:09 |
| Þegar ég var lítil | 9 | caaaake í Börnin okkar | 30. jún 2007 19:44 | 21. jan 2008 14:23 |
| Nöldur dagsins frá mér. | 20 | Atvinnukrimmi í Tilveran | 30. jún 2007 19:20 | 4. júl 2007 19:08 |
| superskvizz | 4 | [Notanda eytt] í Sorp | 30. jún 2007 18:42 | 3. júl 2007 20:47 |
| Omg.. o_O | 15 | [Notanda eytt] í Sorp | 30. jún 2007 16:03 | 2. júl 2007 16:40 |
| Mjá? | 25 | Neibb í Sorp | 30. jún 2007 15:45 | 2. júl 2007 18:04 |
| Spooookeyh! | 16 | Parvati í Sorp | 30. jún 2007 15:45 | 1. júl 2007 15:50 |
| ókei fokk | 14 | [Notanda eytt] í Sorp | 30. jún 2007 15:19 | 2. júl 2007 00:08 |