| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Stelpuvesen :) | 15 | Lebowski93 í Rómantík | 11. júl 2007 01:47 | 13. júl 2007 15:27 |
| uhh... | 50 | russatik í Rómantík | 25. jún 2007 15:29 | 13. júl 2007 14:34 |
| nöldur | 16 | Fuckface í Sorp | 12. júl 2007 15:18 | 13. júl 2007 14:19 |
| Sorpari :C | 38 | Rakvelarblad í Sorp | 5. júl 2007 23:09 | 13. júl 2007 14:10 |
| Leikur | 17 | Mendoza í Sorp | 11. júl 2007 17:36 | 13. júl 2007 12:27 |
| Hvað kallarðu 15 ára hreina mey? | 18 | [Notanda eytt] í Húmor | 22. maí 2006 01:46 | 13. júl 2007 12:21 |
| Reyndu aftur. | 25 | wolfer í Sorp | 12. júl 2007 14:52 | 13. júl 2007 12:08 |
| ammli | 41 | deyn í Sorp | 8. júl 2007 17:45 | 13. júl 2007 11:02 |
| The Landlord! | 2 | halldor123 í Húmor | 7. júl 2007 00:45 | 13. júl 2007 10:53 |
| I'm an Icelandic pony... | 76 | Lily2 í Sorp | 10. júl 2007 21:20 | 13. júl 2007 00:36 |
| Vandræði | 13 | Mendoza í Sorp | 11. júl 2007 16:14 | 13. júl 2007 00:26 |
| sósu og salat? * | 264 | [Notanda eytt] í Sorp | 24. jún 2007 21:33 | 13. júl 2007 00:10 |
| bjóða | 45 | Darthbane í Rómantík | 1. júl 2007 17:18 | 12. júl 2007 22:15 |
| vekjaraklukka | 18 | Darthbane í Tilveran | 10. júl 2007 12:53 | 12. júl 2007 22:08 |
| Dramað á heimavistinni | 56 | kaffibaunin í Rómantík | 17. maí 2007 20:53 | 12. júl 2007 21:50 |
| Teiknimynd | 4 | sprout í Tilveran | 5. júl 2007 21:47 | 12. júl 2007 21:09 |
| Stefnuljós! | 21 | Hrislaa í Tilveran | 10. júl 2007 23:07 | 12. júl 2007 20:18 |
| Afla fjármuna á stuttum tíma | 25 | kkkson í Tilveran | 19. jún 2007 19:18 | 12. júl 2007 19:13 |
| Sturta | 28 | Kollinn í Tilveran | 10. júl 2007 07:33 | 12. júl 2007 18:34 |
| Skemmtileg vinna, Blaðburður | 14 | Gonzales í Tilveran | 7. júl 2007 14:47 | 12. júl 2007 18:00 |
| Varð að deila þessu með ykkur :') | 8 | apabrodir í Húmor | 12. jún 2007 02:51 | 12. júl 2007 17:17 |
| Vantar þig vinnu? | 27 | IngvarL í Tilveran | 14. jún 2007 02:15 | 12. júl 2007 15:57 |
| Argghghh :@ | 7 | [Notanda eytt] í Tilveran | 6. júl 2007 20:27 | 12. júl 2007 15:52 |
| Galtalækur um verslunarmannahelgina? | 3 | hb222 í Tilveran | 12. júl 2007 13:01 | 12. júl 2007 14:53 |
| Hvað hét forritið? | 3 | tequila89 í Tilveran | 5. júl 2007 23:12 | 12. júl 2007 13:39 |