| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Hundurinn Lúkas á lífi | 24 | Einar15 í Tilveran | 16. júl 2007 18:00 | 18. júl 2007 00:54 |
| Umsókn í MR | 3 | drinkill í Tilveran | 17. júl 2007 05:32 | 17. júl 2007 22:59 |
| XPango!! | 2 | Skauti í Sorp | 17. júl 2007 19:58 | 17. júl 2007 22:44 |
| asnaleg spurning? | 13 | framandi í Rómantík | 9. júl 2007 13:12 | 17. júl 2007 21:50 |
| Snertifælni =$ | 7 | Regza í Tilveran | 14. júl 2007 00:24 | 17. júl 2007 21:02 |
| Fólk er fífl! | 12 | NoAngel í Tilveran | 13. júl 2007 21:35 | 17. júl 2007 19:05 |
| coke? | 95 | herbjorg2 í Sorp | 8. júl 2007 19:44 | 17. júl 2007 17:54 |
| Questions much ? | 76 | [Notanda eytt] í Sorp | 11. júl 2007 18:20 | 17. júl 2007 16:54 |
| myspace | 38 | [Notanda eytt] í Sorp | 16. júl 2007 20:46 | 17. júl 2007 16:02 |
| Mentos auglýsingin | 18 | jandia í Tilveran | 12. júl 2007 21:18 | 17. júl 2007 13:23 |
| OMGZ!!!:O | 9 | Skauti í Sorp | 16. júl 2007 18:09 | 17. júl 2007 12:34 |
| Omg a flash | 18 | Zimpo í Sorp | 16. júl 2007 16:06 | 17. júl 2007 12:04 |
| Hundurinn át bláa ópalið mitt :@ | 46 | Freyzi87 í Tilveran | 6. júl 2007 21:31 | 17. júl 2007 10:15 |
| nýji lord of the rings leikurinn... | 18 | VikingMan í Tilveran | 12. júl 2007 16:36 | 17. júl 2007 09:40 |
| Ömurleg samkunda | 6 | Fannekkertgott í Sorp | 16. júl 2007 17:31 | 17. júl 2007 04:32 |
| Ugly people. | 4 | CaptHowdy í Húmor | 16. júl 2007 19:40 | 16. júl 2007 22:59 |
| Two nuns | 12 | CaptHowdy í Húmor | 16. júl 2007 12:50 | 16. júl 2007 22:57 |
| skiptinemasamtök | 2 | [Notanda eytt] í Skóli | 14. júl 2007 23:17 | 16. júl 2007 22:29 |
| Enginn viðbjóður! | 110 | dickfuck í Sorp | 10. júl 2007 11:24 | 16. júl 2007 20:22 |
| Hundurinn sem var 'myrtur' | 4 | OfficerDickhead í Tilveran | 16. júl 2007 19:26 | 16. júl 2007 19:40 |
| Pirrandi Dubaidúddi | 21 | Kwarkle í Sorp | 14. júl 2007 13:09 | 16. júl 2007 19:36 |
| Úffa stress :o | 41 | Viskan í Tilveran | 10. júl 2007 15:12 | 16. júl 2007 19:13 |
| Auglýsing | 11 | Amethyst í Tilveran | 15. júl 2007 23:50 | 16. júl 2007 18:49 |
| Föstudagurinn 13. | 53 | Orkamjas í Tilveran | 13. júl 2007 18:18 | 16. júl 2007 18:09 |
| Hvað gerir fólk um helgar? | 44 | [Notanda eytt] í Tilveran | 10. júl 2007 23:44 | 16. júl 2007 18:06 |