| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Jeei:) | 31 | Skulina í Sorp | 18. júl 2007 12:15 | 19. júl 2007 19:04 |
| I-Doser reynslusögur | 149 | Neibb í Tilveran | 30. apr 2007 22:39 | 19. júl 2007 18:53 |
| Leifstöð - Reykingar? | 25 | Libero í Tilveran | 15. júl 2007 21:33 | 19. júl 2007 17:48 |
| Goodbye | 24 | Neibb í Sorp | 13. júl 2007 00:25 | 19. júl 2007 17:31 |
| Laser Tag | 31 | Kollinn í Tilveran | 14. júl 2007 17:55 | 19. júl 2007 17:27 |
| Dofi | 21 | jandia í Tilveran | 18. júl 2007 17:52 | 19. júl 2007 17:01 |
| Af hverju er ekki félagsfræðibraut við MR? | 5 | volex í Skóli | 16. júl 2007 22:17 | 19. júl 2007 16:58 |
| Fkn spennt ~.^ | 24 | BaraBjani í Sorp | 18. júl 2007 15:40 | 19. júl 2007 16:53 |
| Fkn missti aaf essu | 38 | [Notanda eytt] í Sorp | 12. júl 2007 10:28 | 19. júl 2007 16:48 |
| Nýtt lag | 36 | [Notanda eytt] í Sorp | 18. júl 2007 14:17 | 19. júl 2007 16:22 |
| Alíslenskt nöldur ( Sjóðheitt ) | 101 | JonMaiden í Tilveran | 5. júl 2007 21:05 | 19. júl 2007 16:12 |
| Rosebud er kominn aftur! | 44 | Rosebud í Sorp | 17. júl 2007 21:59 | 19. júl 2007 15:24 |
| Mwuhahaha | 22 | Kongap0ngur í Sorp | 13. júl 2007 09:11 | 19. júl 2007 13:17 |
| Mér langar að baka brauð ^^ | 20 | Rosebud í Sorp | 18. júl 2007 17:44 | 19. júl 2007 12:01 |
| Skil ekki :S | 3 | tequila89 í Tilveran | 13. júl 2007 19:27 | 18. júl 2007 21:11 |
| compuuuuuters | 21 | [Notanda eytt] í Tilveran | 11. júl 2007 11:00 | 18. júl 2007 19:14 |
| HJÁLP NÚNA | 38 | Pesi í Sorp | 15. júl 2007 13:34 | 18. júl 2007 17:01 |
| Ef lífið væri fullkomið... | 13 | krullifraud í Sorp | 16. júl 2007 23:20 | 18. júl 2007 16:59 |
| Sönn íslensk sakamál. | 20 | anouk í Tilveran | 16. júl 2007 13:19 | 18. júl 2007 15:08 |
| Language tool bar | 4 | Overture í Tilveran | 5. júl 2007 22:14 | 18. júl 2007 15:04 |
| iPod ? | 13 | misstattooine í Tilveran | 10. júl 2007 20:50 | 18. júl 2007 13:09 |
| Ofur-æðsilegur þráður!! KÍKTU!! :D | 66 | Gexus í Sorp | 15. júl 2007 00:23 | 18. júl 2007 12:40 |
| Vantar vinnu!!! | 46 | christmastree í Tilveran | 8. júl 2007 00:50 | 18. júl 2007 03:19 |
| Könnunin | 11 | Equus í Tilveran | 12. júl 2007 21:02 | 18. júl 2007 03:15 |
| Fíkniefni/eiturlyf/hvað? | 27 | TangoPahPahBravo í Tilveran | 3. jún 2007 05:41 | 18. júl 2007 03:01 |