| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Hæð? | 183 | BaraBjani í Sorp | 29. jún 2007 00:55 | 29. júl 2007 00:47 |
| Á Sankti-Bernharðssjúkrahúsinu. | 8 | lulli240 í Húmor | 29. jún 2007 00:59 | 5. júl 2007 23:47 |
| Led Zeppelin | 43 | Farbauti í Tilveran | 29. jún 2007 00:07 | 3. júl 2007 10:56 |
| Justin Timberlake @ Parken! | 12 | [Notanda eytt] í Sorp | 29. jún 2007 00:08 | 30. jún 2007 10:56 |
| Globalwarming | 77 | Sticky í Tilveran | 28. jún 2007 23:57 | 6. júl 2007 22:06 |
| Hjálp með ipod og itunes | 6 | sn3aky í Tilveran | 28. jún 2007 23:46 | 30. jún 2007 19:44 |
| Hjálp marr !! | 2 | sn3aky í Sorp | 28. jún 2007 23:44 | 29. jún 2007 12:34 |
| Afhverju - Af hverju | 17 | krullifraud í Sorp | 28. jún 2007 22:57 | 30. jún 2007 00:41 |
| viðgerð | 7 | SinSin í Tilveran | 28. jún 2007 23:02 | 30. jún 2007 08:09 |
| flest álit á Grein?? | 12 | dimz í Tilveran | 28. jún 2007 22:23 | 1. júl 2007 19:29 |
| hvað kostar?? | 43 | haraldur25 í Tilveran | 28. jún 2007 20:49 | 4. júl 2007 00:20 |
| I'm a bitch lagstextapastur:d | 4 | GuapoDiablo í Sorp | 28. jún 2007 19:51 | 29. jún 2007 04:04 |
| *Syngur danska þjóðsönginn* | 26 | Parvati í Sorp | 28. jún 2007 19:34 | 29. jún 2007 20:25 |
| I'm a Bitch | 1 | GuapoDiablo í Sorp | 28. jún 2007 19:42 | 29. jún 2007 16:34 |
| Laddis the ultimate Sorpmaster is away! | 35 | Laddis í Sorp | 28. jún 2007 18:53 | 1. júl 2007 01:00 |
| Álit á hundamorðinganum? | 283 | [Notanda eytt] í Tilveran | 28. jún 2007 18:26 | 20. maí 2009 00:35 |
| Hver fokkin meiðir dýr?? | 16 | Rakvelarblad í Sorp | 28. jún 2007 17:55 | 29. jún 2007 04:11 |
| Hringitónar hjá Símanum | 2 | minnaen3simbi í Tilveran | 28. jún 2007 16:36 | 28. jún 2007 17:15 |
| What What in The Butt? | 3 | snurf í Húmor | 28. jún 2007 16:16 | 1. ágú 2007 12:09 |
| Barn dansar við Dolly song | 3 | Hekubus í Börnin okkar | 28. jún 2007 15:45 | 8. sep 2007 16:32 |
| vinnan mín | 26 | [Notanda eytt] í Sorp | 28. jún 2007 15:57 | 29. jún 2007 17:18 |
| 1994 | 18 | [Notanda eytt] í Sorp | 28. jún 2007 15:40 | 1. júl 2007 20:05 |
| Awesomeness | 17 | ChocoboFan í Sorp | 28. jún 2007 15:19 | 29. jún 2007 00:55 |
| draumur | 9 | caaaake í Sorp | 28. jún 2007 14:39 | 29. jún 2007 08:05 |
| Yo! | 26 | BaraBjani í Sorp | 28. jún 2007 14:22 | 1. júl 2007 22:56 |