| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| þula rífur frétt | 18 | saedis88 í Tilveran | 30. jún 2007 14:52 | 2. júl 2007 10:22 |
| Seinasta Skiptið... | 13 | Andyandlou í Rómantík | 30. jún 2007 04:07 | 5. júl 2007 14:56 |
| Fyndnasta sem þú hefur gert við svefngöngur | 49 | Diddz í Tilveran | 30. jún 2007 02:00 | 7. júl 2007 15:34 |
| noooo :( | 32 | Darthbane í Sorp | 30. jún 2007 00:09 | 1. júl 2007 12:19 |
| Your momma's Brandarar | 12 | Farbauti í Húmor | 29. jún 2007 22:31 | 7. júl 2007 12:08 |
| Það sem ég hef til málanna að leggja | 5 | atli123 í Sorp | 29. jún 2007 22:30 | 2. júl 2007 20:22 |
| Z day? | 17 | SinSin í Sorp | 29. jún 2007 21:59 | 1. júl 2007 14:55 |
| Byrjar !! | 19 | caaaake í Skóli | 29. jún 2007 21:18 | 12. júl 2007 12:09 |
| Þriðjudagskvöld | 2 | savinn í Húmor | 29. jún 2007 21:14 | 6. júl 2007 11:35 |
| Z0mgZ, zhe classic questions -.- | 36 | DrHaha í Sorp | 29. jún 2007 21:04 | 1. júl 2007 15:04 |
| :D:D:D!!! | 26 | Einhverfa í Sorp | 29. jún 2007 20:22 | 30. jún 2007 22:56 |
| framhaldsskoli | 34 | pickup í Skóli | 29. jún 2007 19:43 | 23. júl 2007 00:47 |
| Spurningar um kvennó | 2 | enss1o í Skóli | 29. jún 2007 18:18 | 1. júl 2007 00:27 |
| stutt mynd | 1 | caaaake í Sorp | 29. jún 2007 17:52 | 29. jún 2007 18:20 |
| Sögustund á Explosm - My Magical Skiing Adventure | 9 | THT3000 í Húmor | 29. jún 2007 16:15 | 11. júl 2007 20:33 |
| Jeg skal spise dig! | 96 | ChocoboFan í Sorp | 29. jún 2007 16:26 | 7. júl 2007 00:37 |
| FEIZ CHOCZ | 34 | Einhverfa í Sorp | 29. jún 2007 14:25 | 2. júl 2007 14:59 |
| Meira af fyndnum börnum | 0 | Hekubus í Börnin okkar | 29. jún 2007 13:50 | 29. jún 2007 13:50 |
| Endurvinnsla eins og hún gerist best | 80 | Hekubus í Sorp | 29. jún 2007 13:53 | 1. nóv 2008 00:41 |
| parsley boobs | 1 | Fuckface í Sorp | 29. jún 2007 11:25 | 30. jún 2007 16:01 |
| iPod? | 16 | [Notanda eytt] í Tilveran | 29. jún 2007 11:21 | 3. júl 2007 12:24 |
| Sorp í gamla daga | 7 | Kongap0ngur í Sorp | 29. jún 2007 08:52 | 29. jún 2007 18:54 |
| Tölvuleikir.. | 27 | gunnrar í Rómantík | 29. jún 2007 08:36 | 5. júl 2007 15:57 |
| Skrítnasta far eftir sólböð? | 34 | Typpleysingur í Tilveran | 29. jún 2007 04:03 | 6. júl 2007 23:44 |
| Vinna ;) | 9 | Typpleysingur í Tilveran | 29. jún 2007 04:00 | 30. jún 2007 00:58 |