| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Helgin.. | 3 | zlave | 22. jún 2001 14:19 | 23. jún 2001 01:10 |
| hvar gét ég Dávnlótað DMC leiknum.. | 6 | fatBastard | 22. jún 2001 00:52 | 22. jún 2001 20:37 |
| RUGL!!!!!!! | 7 | [Notanda eytt] | 21. jún 2001 21:21 | 22. jún 2001 14:02 |
| Sendu Spurningu til Valve | 0 | sinai | 22. jún 2001 12:42 | 22. jún 2001 12:42 |
| Action Half-Life | 3 | sinnep | 21. jún 2001 23:01 | 22. jún 2001 10:35 |
| cs_militia2 | 4 | Zoon | 21. jún 2001 14:34 | 22. jún 2001 01:10 |
| de_torn | 15 | Nightshock | 21. jún 2001 11:55 | 21. jún 2001 21:36 |
| podbot | 1 | Bleach | 21. jún 2001 20:20 | 21. jún 2001 20:57 |
| Check this out... | 10 | [Notanda eytt] | 20. jún 2001 10:04 | 21. jún 2001 12:47 |
| Creator Of PB | 1 | sinai | 21. jún 2001 10:47 | 21. jún 2001 11:34 |
| Deathmatch! | 14 | Rebook | 20. jún 2001 15:17 | 21. jún 2001 09:35 |
| BííííííííííííííB | 8 | Fjandinn | 20. jún 2001 13:24 | 21. jún 2001 02:05 |
| AHL!!! 80s-menn ath. | 6 | durpedurpedurb | 20. jún 2001 17:20 | 21. jún 2001 01:47 |
| Kannski er komin tími á nýjan leiðtoga HUGI.IS/HL | 15 | Zeolite | 19. jún 2001 15:53 | 20. jún 2001 20:37 |
| Hvað er málið? | 17 | TrailerPark | 19. jún 2001 19:27 | 20. jún 2001 20:34 |
| ADSL og Battlecom/Irc | 8 | [Notanda eytt] | 19. jún 2001 19:49 | 20. jún 2001 20:28 |
| CS demos | 9 | prizna | 19. jún 2001 20:10 | 20. jún 2001 20:23 |
| CS-svindlarar | 9 | Promazin | 20. jún 2001 06:15 | 20. jún 2001 19:02 |
| Smá Saga Hl | 0 | sinai | 20. jún 2001 17:17 | 20. jún 2001 17:17 |
| þarf hjálp!! | 4 | snjall | 20. jún 2001 13:33 | 20. jún 2001 16:53 |
| CS Internet+Local Hjálp | 4 | Xon | 19. jún 2001 23:02 | 20. jún 2001 16:17 |
| Viðtal | 5 | sinai | 20. jún 2001 12:00 | 20. jún 2001 15:37 |
| Restart á simnet de_dust | 4 | KID | 19. jún 2001 19:58 | 20. jún 2001 13:19 |
| HUGLEIÐING. | 7 | Zoon | 20. jún 2001 09:57 | 20. jún 2001 13:09 |
| Hver er staðan? | 2 | TrailerPark | 19. jún 2001 19:27 | 19. jún 2001 22:25 |