Gleymt lykilorð
Nýskráning
Half-Life

Half-Life

5.582 eru með Half-Life sem áhugamál
110.214 stig
907 greinar
34.665 þræðir
134 tilkynningar
373 pistlar
2.870 myndir
1.942 kannanir
427.878 álit
Meira

Ofurhugar

ZiRiuS ZiRiuS 1.428 stig
ccivan ccivan 1.398 stig
ChefJack ChefJack 1.098 stig
zlave zlave 1.030 stig
andr1g andr1g 996 stig
yngvi yngvi 804 stig
dArkpAcT dArkpAcT 654 stig

Stjórnendur

Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
AÐEINS OPPARAR Á Counter-Strike.is lesa 9 [Notanda eytt] 13. júl 2001 20:36 14. júl 2001 15:15
SKANDALL!!! 15 [Notanda eytt] 13. júl 2001 12:22 13. júl 2001 23:37
ccp| málið! 22 rooster 12. júl 2001 15:41 13. júl 2001 22:19
Opera! 1 JesusF 13. júl 2001 20:48 13. júl 2001 21:50
DON heimasíðan 1 [Notanda eytt] 13. júl 2001 16:09 13. júl 2001 17:18
CCP 22 Skylark 12. júl 2001 13:43 13. júl 2001 16:46
"Litla" sæta afmælisbarn 9 FarmerJon 12. júl 2001 16:37 13. júl 2001 16:14
HL error :( help $noopy 7 Snoop 12. júl 2001 23:42 13. júl 2001 16:11
Upplausn í HL, CS, TFC .. og allt það 5 Spaz 13. júl 2001 11:37 13. júl 2001 16:07
Paintball bl4zT ! 8 [Notanda eytt] 12. júl 2001 12:04 13. júl 2001 14:22
Hegðun leikmanna 18 zlave 11. júl 2001 11:54 13. júl 2001 00:57
Rekinn úr CCP . 16 [Notanda eytt] 12. júl 2001 00:14 12. júl 2001 23:50
whuuuuuut? 6 Fjandinn 11. júl 2001 21:23 12. júl 2001 17:24
smá hugmynd... 12 Metz3n 11. júl 2001 03:49 12. júl 2001 13:05
Rekinn úr CCP . 6 [Notanda eytt] 12. júl 2001 00:10 12. júl 2001 11:56
Half-Life 1.1.0.7 kemur út í dag !! 6 AnyKey 11. júl 2001 13:16 11. júl 2001 19:51
Enn meira Opera vesen 4 GarFielD 11. júl 2001 01:05 11. júl 2001 15:29
Hvar finn ég BattleCom??? 4 Madmart 10. júl 2001 21:55 11. júl 2001 15:18
hmm i know OPERA vandræði 4 [Notanda eytt] 10. júl 2001 02:32 11. júl 2001 00:21
Opera Patch 1a 0 Nightshock 10. júl 2001 19:54 10. júl 2001 19:54
og ég er pirraður 5 Lummi 10. júl 2001 17:52 10. júl 2001 19:05
32 manna Dust - lagg issues. 6 [Notanda eytt] 10. júl 2001 12:23 10. júl 2001 17:38
Landslið í counter-strike!!!! 19 knifer 8. júl 2001 15:11 10. júl 2001 11:35
hl logo creator 4 Xtrimer 9. júl 2001 18:42 10. júl 2001 11:33
Skoða þetta svo segja mér 15 [Notanda eytt] 2. júl 2001 14:30 9. júl 2001 22:33
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok