| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| hvenar | 5 | villsi í Heilsa | 17. jún 2009 22:49 | 19. jún 2009 01:29 |
| Íslenskt L4d samfélag stofnað | 0 | ChefJack í Half-Life | 17. jún 2009 22:36 | 17. jún 2009 22:36 |
| Seagull S12 gítar til sölu | 5 | bambo í Hljóðfæri | 17. jún 2009 22:08 | 18. jún 2009 16:49 |
| ÓE: 1x Wii Remote fjarstýringu, Nunchuck + Classic Controller | 0 | Gradius í Leikjatölvur | 17. jún 2009 21:52 | 17. jún 2009 21:52 |
| Maðurinn á gröfunni | 34 | [Notanda eytt] í Deiglan | 17. jún 2009 21:50 | 21. jún 2009 01:00 |
| Fender Jazz bass til sölu | 4 | bambo í Hljóðfæri | 17. jún 2009 21:25 | 18. jún 2009 22:46 |
| Stefnumót | 19 | Sjnelli í Rómantík | 17. jún 2009 21:24 | 28. jún 2009 20:19 |
| Naglaskóli | 3 | cupcakes í Tíska & útlit | 17. jún 2009 21:07 | 18. jún 2009 01:56 |
| delay | 2 | Lemmings í Hljóðfæri | 17. jún 2009 21:06 | 17. jún 2009 23:46 |
| Wow í linux | 8 | MessrsMoony í Linux | 17. jún 2009 20:59 | 1. júl 2009 12:29 |
| blóðna-sir | 4 | Fimbulfamb í Tungumál | 17. jún 2009 20:56 | 22. jún 2009 18:47 |
| ride og hi-hat óskast | 3 | buzz2334 í Hljóðfæri | 17. jún 2009 20:54 | 14. júl 2009 22:19 |
| Lífið sökkar | 118 | badsloppur í Tilveran | 17. jún 2009 20:36 | 27. jún 2009 00:01 |
| "I Like you... But you're crazy! (512)" | 5 | hastalavista í Tilveran | 17. jún 2009 20:32 | 18. jún 2009 14:17 |
| Recruit a Friend | 7 | Magnus91 í Blizzard leikir | 17. jún 2009 20:23 | 19. jún 2009 04:42 |
| ÓE: Gibson Les Paul | 26 | hjalmara í Hljóðfæri | 17. jún 2009 20:13 | 22. júl 2009 11:57 |
| Grandmas Boy | 4 | Morgunkorn í Kvikmyndir | 17. jún 2009 19:55 | 17. jún 2009 23:25 |
| stöff | 33 | Dolphin í Tilveran | 17. jún 2009 19:47 | 23. jún 2009 23:30 |
| Óska eftir Sony Þrífæti | 3 | Skatman í Kvikmyndagerð | 17. jún 2009 19:16 | 20. jún 2009 12:17 |
| Bmx Partar !!! | 26 | BjorgvinHelgi í Hjól | 17. jún 2009 19:16 | 25. jún 2009 18:19 |
| Brandarar | 5 | [Notanda eytt] í Húmor | 17. jún 2009 19:05 | 18. jún 2009 23:27 |
| Óska eftir góðu trommusetti | 0 | Zerlax í Hljóðfæri | 17. jún 2009 19:00 | 17. jún 2009 19:00 |
| Gröfugaurinn | 5 | [Notanda eytt] í Deiglan | 17. jún 2009 18:52 | 22. jún 2009 00:06 |
| óska eftir 19"túbu | 0 | 87elli í Half-Life | 17. jún 2009 18:37 | 17. jún 2009 18:37 |
| Heey þú ! | 15 | REtRoo í Sorp | 17. jún 2009 18:35 | 19. jún 2009 15:45 |