| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| golfsett til sölu | 1 | isak321 í Golf | 18. jún 2009 17:01 | 26. jún 2009 00:35 |
| [ÓE] Roland TB-303. | 4 | arnieg í Hljóðfæri | 18. jún 2009 16:57 | 20. jún 2009 22:06 |
| [ÓE] Roland TB-303. | 6 | arnieg í Raftónlist | 18. jún 2009 16:55 | 22. jún 2009 21:15 |
| Óska eftir myntsafni | 0 | Kauffman í Fjármál og viðskipti | 18. jún 2009 16:54 | 18. jún 2009 16:54 |
| Resident Evil | 1 | Sarek í Leikjatölvur | 18. jún 2009 16:39 | 26. jún 2009 03:51 |
| Gat í vör | 6 | [Notanda eytt] í Húðflúr og götun | 18. jún 2009 16:34 | 19. jún 2009 15:56 |
| Notaðar DJ græjur óskast!! | 0 | hugopetur í Græjur | 18. jún 2009 16:32 | 18. jún 2009 16:32 |
| góðann daginn | 11 | Smokkfiskur í Sorp | 18. jún 2009 15:38 | 20. jún 2009 17:22 |
| Teppi? | 15 | wem í Hljóðfæri | 18. jún 2009 15:23 | 20. jún 2009 16:28 |
| Leikmenn fyrir neðri deildar lið. | 5 | Wazzi í Manager leikir | 18. jún 2009 15:04 | 26. jún 2009 14:22 |
| 10-15 ára sjálfboðaliði óskast | 9 | Skatman í Kvikmyndagerð | 18. jún 2009 14:50 | 22. jún 2009 12:29 |
| Bosneska | 3 | grallaraspoinn í Tungumál | 18. jún 2009 14:34 | 18. jún 2009 18:19 |
| seven | 16 | [Notanda eytt] í Half-Life | 18. jún 2009 14:28 | 22. jún 2009 23:05 |
| Mér finnst... | 12 | Propaganda í Sorp | 18. jún 2009 14:11 | 19. jún 2009 14:34 |
| bassa effectar | 2 | Gusjo í Raftónlist | 18. jún 2009 13:56 | 19. jún 2009 23:01 |
| Nec / Mid eða Brúar pu! | 3 | ehar í Hljóðfæri | 18. jún 2009 13:51 | 18. jún 2009 14:51 |
| gg's | 18 | dadzz í Half-Life | 18. jún 2009 13:46 | 2. júl 2009 15:33 |
| Ó.e. dýnamískum míkrafónum | 0 | imbyfeet í Hljóðfæri | 18. jún 2009 13:39 | 18. jún 2009 13:39 |
| Varahlutir í Skoda Octavia árg. 2003 | 0 | hauxi í Bílar | 18. jún 2009 13:38 | 18. jún 2009 13:38 |
| Matt Nathanson - Wedding Dress | 0 | CodeNegative í Rómantík | 18. jún 2009 13:34 | 18. jún 2009 13:34 |
| er að byrja. | 17 | minnienflestir í Heilsa | 18. jún 2009 13:05 | 25. jún 2009 17:32 |
| Nýr fæðingarblettur | 2 | BaraBenni í Heilsa | 18. jún 2009 12:35 | 18. jún 2009 23:37 |
| [ÓE] sprokketi | 3 | dagurbomer í Hjól | 18. jún 2009 12:34 | 19. jún 2009 13:55 |
| þrífa það? | 6 | SaraSara í Tíska & útlit | 18. jún 2009 12:05 | 20. jún 2009 11:41 |
| Heimskir ameríkanar | 2 | Svenninn í Húmor | 18. jún 2009 11:58 | 12. ágú 2009 02:58 |