| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Hljómsveita-myspace | 0 | [Notanda eytt] í Pönk | 18. jún 2009 23:32 | 18. jún 2009 23:32 |
| Hljómsveita-myspace | 1 | [Notanda eytt] í Íslensk Tónlist | 18. jún 2009 23:27 | 19. jún 2009 21:53 |
| Hljómsveita-myspace | 2 | [Notanda eytt] í Rokk | 18. jún 2009 23:25 | 19. jún 2009 00:20 |
| motomos 17.juni | 3 | FreyziBMX í Mótorhjól | 18. jún 2009 23:14 | 10. júl 2009 04:51 |
| Buffy. | 26 | [Notanda eytt] í Tilveran | 18. jún 2009 23:01 | 24. jún 2009 23:06 |
| Buffy | 4 | [Notanda eytt] í Spenna / Drama | 18. jún 2009 22:54 | 17. nóv 2009 14:10 |
| Yamaha HS50M | 1 | Jone í Hljóðvinnsla | 18. jún 2009 22:54 | 19. jún 2009 16:12 |
| 17" felgur og dekk á Alfa Romeo til sölu | 0 | schumacher í Bílar | 18. jún 2009 22:48 | 18. jún 2009 22:48 |
| Hvar er best? | 2 | TwoFace í Leikjatölvur | 18. jún 2009 22:43 | 19. jún 2009 13:52 |
| Grænmetis æta | 52 | Propaganda í Tilveran | 18. jún 2009 22:41 | 20. jún 2009 23:47 |
| Peterson tuner til sölu | 12 | imbyfeet í Hljóðfæri | 18. jún 2009 22:18 | 23. jún 2009 12:26 |
| Talva - Tölva | 90 | Succubi í Tilveran | 18. jún 2009 22:15 | 26. jún 2009 16:57 |
| account | 8 | IaMkwA í Blizzard leikir | 18. jún 2009 22:15 | 23. jún 2009 15:49 |
| Thats what she said | 18 | Sapien í Húmor | 18. jún 2009 22:14 | 12. júl 2009 23:21 |
| pæææling (: | 18 | diamondgirl í Skóli | 18. jún 2009 22:10 | 20. jún 2009 23:56 |
| Kassi óskast | 5 | Selshamur í Vélbúnaður | 18. jún 2009 22:06 | 21. jún 2009 19:42 |
| handleggurinn | 6 | maggi14 í Heilsa | 18. jún 2009 22:05 | 23. jún 2009 20:09 |
| Go skateboarding day | 0 | clockwise í Bretti | 18. jún 2009 21:52 | 18. jún 2009 21:52 |
| talva | 16 | TerrorTeddy í Leikjatölvur | 18. jún 2009 21:48 | 20. jún 2009 16:12 |
| Viska og gáfur | 23 | Sapien í Heimspeki | 18. jún 2009 21:39 | 17. júl 2009 20:02 |
| Pulsa og hnífapör | 22 | Sapien í Tilveran | 18. jún 2009 21:22 | 20. jún 2009 15:41 |
| BARA AÐ PÆLA | 60 | Penis í Sorp | 18. jún 2009 21:13 | 25. jún 2009 09:30 |
| Natural born killers. | 28 | SinSin í Kvikmyndir | 18. jún 2009 21:11 | 6. júl 2009 01:32 |
| HVAÐA 5 hluti myndir myndir þú taka? | 24 | Sapien í Sci-Fi | 18. jún 2009 21:07 | 6. maí 2010 10:31 |
| langar að klára þetta bara! | 14 | saedis88 í Börnin okkar | 18. jún 2009 20:52 | 15. júl 2009 16:27 |