| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| óskast eftir notaðri fartölvu!!!!! | 0 | hugopetur í Vélbúnaður | 23. jún 2009 23:43 | 23. jún 2009 23:43 |
| Hjálp. | 5 | TheIcarusTwo í Netið | 23. jún 2009 23:43 | 24. júl 2009 13:50 |
| óskast eftir notaðri fartölvu!!!!! | 0 | hugopetur í Græjur | 23. jún 2009 23:17 | 23. jún 2009 23:17 |
| Fituprósenta | 9 | Sirjohnsmith í Heilsa | 23. jún 2009 23:13 | 24. jún 2009 20:18 |
| savage 25 | 0 | Dorizz í Bílar | 23. jún 2009 23:00 | 23. jún 2009 23:00 |
| Núverandi könnuinn ;D | 3 | Alexander6 í Kvikmyndir | 23. jún 2009 22:54 | 24. jún 2009 13:38 |
| maður spyr sig | 26 | [Notanda eytt] í Sorp | 23. jún 2009 22:54 | 29. jún 2009 17:57 |
| Tölvukaup !!!!!!! | 7 | oliscott í Half-Life | 23. jún 2009 22:40 | 26. jún 2009 21:03 |
| Eistnaflug 2009 | 67 | Vivi í Metall | 23. jún 2009 22:40 | 4. júl 2009 13:27 |
| Tölvukaup | 22 | oliscott í Half-Life | 23. jún 2009 22:40 | 25. jún 2009 20:29 |
| tölvukaup álit | 28 | oliscott í Half-Life | 23. jún 2009 22:39 | 30. jún 2009 19:12 |
| Hjálp! | 6 | CatDurid í Half-Life | 23. jún 2009 22:36 | 24. jún 2009 12:52 |
| dekk undir isuzu | 0 | eyfjord74 í Jeppar | 23. jún 2009 22:34 | 23. jún 2009 22:34 |
| Stigacheck :) | 38 | iHugi í Tilveran | 23. jún 2009 22:34 | 25. jún 2009 23:57 |
| photoshop | 23 | [Notanda eytt] í Tilveran | 23. jún 2009 22:32 | 24. jún 2009 23:03 |
| Suðurlandsskjálfti - Eftirskjálftinn | 14 | ccivan í Half-Life | 23. jún 2009 22:31 | 25. jún 2009 11:52 |
| Arnold Schwarzenegger | 9 | Vivi í Sorp | 23. jún 2009 22:22 | 25. jún 2009 21:52 |
| Verð ? | 4 | Squinchy í Veiði | 23. jún 2009 22:18 | 29. jún 2009 17:04 |
| Suðulandsskjálfti! | 5 | nanaki í Half-Life | 23. jún 2009 22:14 | 23. jún 2009 23:27 |
| Twilight bækurnar | 20 | [Notanda eytt] í Bækur | 23. jún 2009 22:14 | 6. nóv 2009 23:54 |
| Sótthreinsun. | 15 | Swisha í Húðflúr og götun | 23. jún 2009 22:09 | 28. jún 2009 17:57 |
| Vantar PC-Leiki! | 19 | Bloodjunkie í Tölvuleikir | 23. jún 2009 22:07 | 9. júl 2009 07:47 |
| Ég þarf hjálp með tölvukaup, please coment !!!!! :D | 3 | oliscott í Half-Life | 23. jún 2009 22:05 | 26. jún 2009 13:57 |
| Vandamál með lyklaborð og músina í cs :( | 0 | HeDmAcK í Half-Life | 23. jún 2009 21:53 | 23. jún 2009 21:53 |
| trial | 4 | IaMkwA í Blizzard leikir | 23. jún 2009 21:52 | 26. jún 2009 23:46 |