| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| whíí :) | 4 | Gaskutur í Spenna / Drama | 24. jún 2009 13:48 | 5. júl 2009 14:21 |
| line 6 floor pod plus | 0 | radiodavid í Hljóðfæri | 24. jún 2009 13:33 | 24. jún 2009 13:33 |
| "My brute" sniðugur bardagaleikur ! | 5 | Ommish í MMORPG | 24. jún 2009 12:53 | 25. jún 2009 23:15 |
| ÓE: Hardcase fyrir gítar | 0 | FreeBird í Hljóðfæri | 24. jún 2009 11:50 | 24. jún 2009 11:50 |
| óe trommusetti!!! | 15 | orng í Hljóðfæri | 24. jún 2009 11:11 | 10. júl 2009 15:37 |
| Hot Rails | 4 | kfridrik í Hljóðfæri | 24. jún 2009 11:10 | 24. jún 2009 18:08 |
| How I met your mother | 31 | Lurkur33 í Tilveran | 24. jún 2009 11:06 | 28. jún 2009 00:11 |
| bíltæki til sölu | 0 | SMG82 í Græjur | 24. jún 2009 11:03 | 24. jún 2009 11:03 |
| Grassroots LP til sölu | 7 | Kauffman í Hljóðfæri | 24. jún 2009 10:59 | 25. jún 2009 15:44 |
| Mi surf street board | 2 | vunderbahn í Bretti | 24. jún 2009 10:38 | 26. jún 2009 10:07 |
| Kerti eða eitthvað annað? | 9 | Mammah í Bílar | 24. jún 2009 09:54 | 11. júl 2009 18:30 |
| Nýju T9 settin | 20 | RapeHills í Blizzard leikir | 24. jún 2009 07:20 | 26. jún 2009 22:24 |
| Velja eða kvelja? | 84 | stebbimaestro í Tilveran | 24. jún 2009 06:44 | 2. júl 2009 00:14 |
| Hvaða lag er þetta ? (íslenskt) | 12 | LoverHater í Tilveran | 24. jún 2009 03:29 | 26. jún 2009 01:19 |
| of gamall | 2 | Kornkall í Dans | 24. jún 2009 03:29 | 24. jún 2009 13:42 |
| 3.2 Emblem breytingar | 23 | atli123 í Blizzard leikir | 24. jún 2009 01:44 | 28. jún 2009 17:23 |
| Orðið á götunni | 0 | poetrix í Hip hop | 24. jún 2009 00:52 | 24. jún 2009 00:52 |
| Yamaha dt50r 07 | 0 | Tubbz í Mótorhjól | 24. jún 2009 00:52 | 24. jún 2009 00:52 |
| er þetta alvoru??? | 15 | GuddaaxD í Sorp | 24. jún 2009 00:48 | 2. júl 2009 15:45 |
| skjákort vesen | 4 | Kiddiclip í Half-Life | 24. jún 2009 00:28 | 3. júl 2009 12:28 |
| Hvað er það fyndnasta sem þið hafið upplifað? | 171 | Grjonagrautur í Tilveran | 24. jún 2009 00:06 | 8. júl 2009 19:11 |
| Falleg corolla ti sölu | 1 | haraldur25 í Bílar | 24. jún 2009 00:01 | 1. júl 2009 16:16 |
| LHC | 12 | Sblender í Vísindi | 24. jún 2009 00:00 | 28. jún 2009 13:05 |
| Ernie ball volume pedal!! | 1 | [Notanda eytt] í Hljóðfæri | 23. jún 2009 23:56 | 3. júl 2009 20:27 |
| Nærbuxur? | 19 | [Notanda eytt] í Tíska & útlit | 23. jún 2009 23:47 | 1. júl 2009 11:33 |