| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Óska eftir tölvu kassa | 3 | [Notanda eytt] í Vélbúnaður | 22. jún 2006 04:28 | 25. jún 2006 13:40 |
| Acer Aspire 5025 | 8 | Atg í Vélbúnaður | 22. jún 2006 00:39 | 27. jún 2006 01:43 |
| GEisladrifið mitt | 10 | atzju í Vélbúnaður | 21. jún 2006 20:32 | 21. jún 2006 23:05 |
| Móðurborð.. | 3 | SPSS í Vélbúnaður | 21. jún 2006 20:25 | 21. jún 2006 22:13 |
| Pioneer Græjur ekki Bíla | 2 | Andribezti í Græjur | 21. jún 2006 19:56 | 26. jún 2006 00:49 |
| iPod til sölu | 3 | [Notanda eytt] í Apple | 21. jún 2006 19:21 | 19. ágú 2009 23:00 |
| iPod til sölu | 1 | [Notanda eytt] í Vélbúnaður | 21. jún 2006 19:05 | 25. jún 2006 18:45 |
| DVD Drif / Skrifari | 1 | gamligrimmi í Vélbúnaður | 21. jún 2006 18:25 | 21. jún 2006 20:43 |
| hMailServer + SquirelMail aðstoð | 1 | teygjupungur í Netið | 21. jún 2006 17:38 | 22. jún 2006 01:05 |
| recykle bin | 2 | [Notanda eytt] í Windows | 21. jún 2006 16:38 | 22. jún 2006 00:11 |
| Vantar: Slot A CPU | 0 | [Notanda eytt] í Vélbúnaður | 21. jún 2006 16:19 | 21. jún 2006 16:19 |
| SMS? | 4 | Bjarke í Vélbúnaður | 21. jún 2006 13:32 | 21. jún 2006 21:34 |
| Lén? | 8 | teygjupungur í Netið | 21. jún 2006 13:25 | 25. jún 2006 19:13 |
| SMS? | 10 | Bjarke í Farsímar | 21. jún 2006 12:40 | 13. júl 2006 18:43 |
| Kæling fyrir skjákort (laptop) | 0 | Steini22 í Vélbúnaður | 21. jún 2006 12:02 | 21. jún 2006 12:02 |
| Óska eftir 19 | 5 | MOODY í Vélbúnaður | 21. jún 2006 11:37 | 21. jún 2006 15:12 |
| Windose vista 32 eða 64 bita | 7 | optimu555 í Windows | 21. jún 2006 10:50 | 7. júl 2006 00:54 |
| Modurbords driver | 4 | kristinnfag í Vélbúnaður | 21. jún 2006 07:30 | 21. jún 2006 12:40 |
| Hallooó Xbox!!! | 3 | Greipur í Leikjatölvur | 20. jún 2006 23:10 | 21. jún 2006 11:16 |
| Afruglari fyrir.... | 6 | [Notanda eytt] í Apple | 20. jún 2006 21:42 | 28. jún 2006 23:34 |
| Dual skjákort. | 2 | kristinnfag í Vélbúnaður | 20. jún 2006 21:40 | 20. jún 2006 22:18 |
| HJÁLP!!! | 2 | Sjnelli í Apple | 20. jún 2006 19:29 | 5. júl 2006 23:31 |
| Web Server | 17 | NoFear í Netið | 20. jún 2006 19:13 | 22. jún 2006 12:42 |
| Halo 1 á Xbox. | 0 | AruX í Leikjatölvur | 20. jún 2006 18:55 | 20. jún 2006 18:55 |
| Spy/ad-ware | 11 | intenz í Windows | 20. jún 2006 17:18 | 7. júl 2006 00:50 |