| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Geisladrif! | 3 | PrettyOdd í Vélbúnaður | 7. júl 2006 15:03 | 8. júl 2006 21:40 |
| Úrval plasma hér á landi | 7 | Karnage í Græjur | 7. júl 2006 03:06 | 8. júl 2006 12:42 |
| Hljóðkort | 2 | gvarson í Vélbúnaður | 7. júl 2006 03:10 | 7. júl 2006 19:26 |
| Fartölvu kaup. | 18 | zepar í Vélbúnaður | 7. júl 2006 00:19 | 12. júl 2006 07:49 |
| Startup | 3 | Selshamur í Windows | 6. júl 2006 22:28 | 9. júl 2006 14:05 |
| Super Nintendo | 5 | andri1020 í Leikjatölvur | 6. júl 2006 20:21 | 8. júl 2006 11:01 |
| Rockstar Table Tennis | 5 | EvilPython í Leikjatölvur | 6. júl 2006 20:11 | 28. júl 2006 20:52 |
| Þráðlaust net | 7 | andri1020 í Netið | 6. júl 2006 19:48 | 9. júl 2006 20:27 |
| Nokia 6101 | 5 | andri1020 í Farsímar | 6. júl 2006 19:46 | 17. júl 2006 06:50 |
| GTA librety city stories | 7 | andri1020 í Leikjatölvur | 6. júl 2006 19:47 | 2. ágú 2006 23:30 |
| Vandræði | 2 | e3659 í Vélbúnaður | 6. júl 2006 19:31 | 19. júl 2006 18:10 |
| Vantar amerísku útgáfuna af Playstation 2!! | 0 | MichaelScofield í Leikjatölvur | 6. júl 2006 19:06 | 6. júl 2006 19:06 |
| Parasite Eve 2, Legend of Dragoon | 0 | FuriousJoe í Leikjatölvur | 6. júl 2006 18:42 | 6. júl 2006 18:42 |
| Tveir PSP leikir til sölu og skemmd PSP vél | 8 | Manimal í Leikjatölvur | 6. júl 2006 18:05 | 29. júl 2006 00:48 |
| AGP 128mb Skjákort | 5 | [Notanda eytt] í Vélbúnaður | 6. júl 2006 16:47 | 7. júl 2006 15:15 |
| GTA: Vice City | 5 | [Notanda eytt] í Leikjatölvur | 6. júl 2006 15:38 | 11. júl 2006 22:43 |
| Battlefield 2 Ókeypis | 0 | Ekkitil í Leikjatölvur | 6. júl 2006 15:35 | 6. júl 2006 15:35 |
| Thinkpad 60 til sölu | 2 | Audunsson í Vélbúnaður | 6. júl 2006 15:19 | 6. júl 2006 23:51 |
| Mót í SSBM...! | 3 | Bazti í Leikjatölvur | 6. júl 2006 14:15 | 7. júl 2006 15:04 |
| Bose 123 | 1 | bennibingo í Græjur | 6. júl 2006 11:33 | 10. júl 2006 16:28 |
| Remove Internet Explorer | 6 | [Notanda eytt] í Netið | 6. júl 2006 01:08 | 9. júl 2006 17:13 |
| Sérstakt forum fyrir íslenska xbox 360 notendur | 0 | Ekkitil í Leikjatölvur | 6. júl 2006 00:51 | 6. júl 2006 00:51 |
| Tölvann í ár! | 3 | drengz í Vélbúnaður | 6. júl 2006 00:48 | 10. júl 2006 20:52 |
| tölvan í ár | 1 | drengz í Leikjatölvur | 6. júl 2006 00:49 | 30. júl 2006 23:31 |
| webcam/gemsi? | 2 | [Notanda eytt] í Netið | 5. júl 2006 22:55 | 6. júl 2006 21:12 |