| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| vírusleit | 3 | [Notanda eytt] í Netið | 13. júl 2006 20:48 | 13. júl 2006 22:57 |
| Sony mp3 spilari | 8 | sinnep16 í Græjur | 13. júl 2006 20:30 | 27. júl 2006 23:50 |
| Hátalarakerfi | 1 | [Notanda eytt] í Græjur | 13. júl 2006 18:55 | 14. júl 2006 02:48 |
| Óska eftir Xbox360 leikjum | 6 | HoddiX í Leikjatölvur | 13. júl 2006 16:52 | 15. júl 2006 19:08 |
| Hjálp við að lana.. | 3 | steini21 í Windows | 13. júl 2006 16:14 | 15. júl 2006 04:59 |
| könnunin | 1 | [Notanda eytt] í Windows | 13. júl 2006 15:31 | 14. júl 2006 13:30 |
| Voðalega skórur! | 0 | [Notanda eytt] í Farsímar | 13. júl 2006 15:09 | 13. júl 2006 15:09 |
| vantar forrit | 3 | aggus í Vélbúnaður | 13. júl 2006 14:12 | 13. júl 2006 23:46 |
| Hvor símanum myndu þið mæla með;)? | 5 | aab í Farsímar | 13. júl 2006 13:30 | 2. ágú 2006 12:33 |
| aaaarrrrgggg Eg er pirraður | 23 | JoiBje í Windows | 13. júl 2006 13:22 | 14. júl 2006 00:42 |
| Service Pack 2 | 8 | TheOneFreeMan í Windows | 13. júl 2006 12:35 | 14. júl 2006 01:07 |
| live messenger | 2 | diensukok í Windows | 13. júl 2006 12:34 | 13. júl 2006 14:39 |
| iTrip | 2 | [Notanda eytt] í Leikjatölvur | 13. júl 2006 10:49 | 17. júl 2006 03:15 |
| Sony og Nintendo | 5 | Zimpo í Leikjatölvur | 12. júl 2006 16:34 | 18. júl 2006 18:45 |
| Það er spurning.... | 2 | SiggiHreidars í Farsímar | 12. júl 2006 15:46 | 13. júl 2006 18:16 |
| Sony Ericsson Z520i? | 3 | diljamus í Farsímar | 12. júl 2006 15:16 | 26. júl 2006 20:06 |
| internet a psp | 2 | derty í Leikjatölvur | 12. júl 2006 09:12 | 12. júl 2006 19:33 |
| VESEN | 3 | frances í Windows | 12. júl 2006 03:14 | 15. júl 2006 17:54 |
| vírusvörn | 4 | Kjarren í Windows | 12. júl 2006 00:43 | 12. júl 2006 17:12 |
| Góður DS/Advance? | 13 | Saidin í Leikjatölvur | 11. júl 2006 23:34 | 18. maí 2009 16:47 |
| VANTAR TÖLVU s.s turninn bara ekki mús o.s.frv | 2 | eythorkr í Vélbúnaður | 11. júl 2006 20:32 | 17. júl 2006 22:54 |
| 6600Gt í f*kki HELP | 6 | User0101 í Vélbúnaður | 11. júl 2006 20:29 | 12. júl 2006 23:22 |
| Animal Crossing Wild World í trade. | 0 | BinniE í Leikjatölvur | 11. júl 2006 19:09 | 11. júl 2006 19:09 |
| Fartölvuörgjörvar? | 4 | deadgau5 í Vélbúnaður | 11. júl 2006 18:58 | 15. júl 2006 17:47 |
| Glósuforrit | 2 | arnir í Apple | 11. júl 2006 18:21 | 17. júl 2006 16:23 |