| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Sony Vaio ferðatölvur. | 2 | trapiisa í Vélbúnaður | 15. júl 2006 23:33 | 19. júl 2006 21:20 |
| Svæðisbundnir leikir | 3 | Ozwald í Leikjatölvur | 15. júl 2006 19:34 | 18. júl 2006 22:02 |
| xbox leikir til sölu | 0 | ZoiLWorK í Leikjatölvur | 15. júl 2006 18:30 | 15. júl 2006 18:30 |
| Hjálp? | 5 | l0l3rc4k3 í Vélbúnaður | 15. júl 2006 17:19 | 16. júl 2006 00:04 |
| Ferða hátalari | 2 | daxi í Græjur | 15. júl 2006 17:02 | 25. júl 2006 00:37 |
| Hjálp með FC5 og vmware! | 3 | gunnarr í Linux | 15. júl 2006 13:22 | 16. júl 2006 01:51 |
| Nýr makkanotandi | 2 | KHammett í Apple | 15. júl 2006 12:57 | 18. júl 2006 09:40 |
| smá hjálp hér!! | 3 | [Notanda eytt] í Windows | 15. júl 2006 12:14 | 15. júl 2006 19:50 |
| Importa lög ( frá ipod ) inni tölvuna... | 3 | [Notanda eytt] í Græjur | 14. júl 2006 22:08 | 15. júl 2006 22:36 |
| Importa lög ( frá ipod ) inni tölvuna... | 3 | [Notanda eytt] í Vélbúnaður | 14. júl 2006 21:57 | 18. júl 2006 02:58 |
| FC5 og Valve | 4 | gunnarr í Linux | 14. júl 2006 21:49 | 18. júl 2006 19:37 |
| smá hjálp með windows | 2 | runarj í Windows | 14. júl 2006 21:22 | 14. júl 2006 21:37 |
| vandræði!! | 2 | zepplinn í Windows | 14. júl 2006 20:55 | 18. júl 2006 03:01 |
| Nintendo Ds til sölu | 1 | LAtinO í Leikjatölvur | 14. júl 2006 19:27 | 15. júl 2006 15:06 |
| Fartölva til sölu ! | 5 | dangerkid27 í Vélbúnaður | 14. júl 2006 17:23 | 21. júl 2006 15:29 |
| Dell eitthvað njósna? | 1 | Metroid í Vélbúnaður | 14. júl 2006 15:08 | 14. júl 2006 19:41 |
| Hlaða iPod? | 20 | Tilhvers í Græjur | 14. júl 2006 13:34 | 15. júl 2006 14:59 |
| Dual hátalari | 1 | daggala í Græjur | 14. júl 2006 12:03 | 15. júl 2006 00:17 |
| Vesen með eth0 á Ubuntu - Cayman | 3 | eZtro í Linux | 14. júl 2006 10:15 | 16. júl 2006 10:04 |
| Hljóðið í tölvunni minni datt út :( | 14 | [Notanda eytt] í Vélbúnaður | 14. júl 2006 06:06 | 15. júl 2006 00:48 |
| hjálp með logitech z5500 | 1 | kjellinn123 í Vélbúnaður | 14. júl 2006 01:57 | 14. júl 2006 21:19 |
| Firewall | 5 | JoiBje í Windows | 14. júl 2006 00:09 | 17. júl 2006 09:02 |
| Super Stalin Bros. | 4 | Dalamard í Leikjatölvur | 13. júl 2006 23:45 | 18. júl 2006 22:00 |
| Mitt Einkalíf :| | 23 | [Notanda eytt] í Windows | 13. júl 2006 22:55 | 1. ágú 2006 16:57 |
| Hreinsa harðandisk. | 4 | Timefriend í Windows | 13. júl 2006 21:19 | 18. júl 2006 20:36 |