| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Hver er tollurinn/skatturinn á tónlist sem maður pantar að utan? | 13 | BaraBenni í Tilveran | 20. jún 2007 00:56 | 21. jún 2007 20:58 |
| Erlent vinnuafl. | 60 | kimtak í Tilveran | 20. jún 2007 01:03 | 28. jún 2007 11:18 |
| Ginger kids | 47 | Zimpo í Sorp | 20. jún 2007 00:51 | 9. júl 2007 16:51 |
| Fjallkonan | 5 | Lily2 í Börnin okkar | 19. jún 2007 23:30 | 21. jan 2008 14:47 |
| Þessi þörf | 45 | Lily2 í Sorp | 19. jún 2007 23:15 | 20. jún 2007 23:39 |
| byssó | 35 | theraggi í Sorp | 19. jún 2007 22:49 | 27. jún 2007 08:34 |
| Verzló-ingar (Vezalingar? :p) | 17 | HezioN í Skóli | 19. jún 2007 22:12 | 28. júl 2007 13:33 |
| fleiri fyndin | 4 | Sticky í Tilveran | 19. jún 2007 21:38 | 20. jún 2007 22:26 |
| DUI | 3 | Sticky í Tilveran | 19. jún 2007 21:12 | 20. jún 2007 22:01 |
| Til hamingju... | 14 | TangoPahPahBravo í Tilveran | 19. jún 2007 20:20 | 20. jún 2007 10:37 |
| þetta meikaði séns! | 7 | numba í Tilveran | 19. jún 2007 20:14 | 20. jún 2007 17:00 |
| Afla fjármuna á stuttum tíma | 25 | kkkson í Tilveran | 19. jún 2007 19:18 | 12. júl 2007 19:13 |
| Ný vinna, GÓÐ LAUN | 23 | Overture í Tilveran | 19. jún 2007 19:03 | 21. jún 2007 17:20 |
| He? | 8 | [Notanda eytt] í Tilveran | 19. jún 2007 18:00 | 22. jún 2007 12:18 |
| Playlist | 39 | deddan í Rómantík | 19. jún 2007 15:56 | 27. jún 2007 09:44 |
| halló! | 8 | tarantula í Sorp | 19. jún 2007 12:19 | 19. jún 2007 23:21 |
| Hjálp ! | 37 | hildurbirna í Tilveran | 19. jún 2007 11:31 | 21. jún 2007 12:55 |
| Er nú lítill sorpari en hér er þó góð síða.. | 5 | Nessinn í Sorp | 19. jún 2007 01:36 | 19. jún 2007 18:14 |
| hrikalegt... | 106 | Skazii í Rómantík | 19. jún 2007 00:41 | 1. mar 2008 00:09 |
| You Are A Pirate (á nokkra tungamálum) | 33 | Rosebud í Sorp | 18. jún 2007 23:45 | 24. jún 2007 19:07 |
| 17. Júní :/ | 33 | Kongap0ngur í Sorp | 17. jún 2007 10:16 | 16. jún 2011 17:56 |
| Versti fantur! | 20 | saedis88 í Tilveran | 18. jún 2007 21:15 | 19. jún 2007 15:03 |
| Good old times | 5 | CaptHowdy í Sorp | 18. jún 2007 20:40 | 21. jún 2007 04:56 |
| 17. júní | 12 | silungur í Börnin okkar | 18. jún 2007 20:04 | 21. jan 2008 20:38 |
| Heppni alltaf hreint | 118 | [Notanda eytt] í Tilveran | 18. jún 2007 19:03 | 2. júl 2007 23:38 |