| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| MH ingar | 55 | [Notanda eytt] í Skóli | 18. jún 2007 18:16 | 3. feb 2008 13:28 |
| bréfin | 15 | ataxia í Skóli | 18. jún 2007 15:54 | 22. jún 2007 21:44 |
| Kvóts aftur :) | 6 | Rakvelarblad í Sorp | 18. jún 2007 15:27 | 18. jún 2007 20:49 |
| Hve margir eru í Iðnsk. í Rvk? | 29 | hb222 í Tilveran | 18. jún 2007 10:54 | 27. jún 2007 22:49 |
| Britain's Got Talent | 8 | Zimpo í Sorp | 18. jún 2007 00:03 | 20. jún 2007 21:01 |
| Norah Jones | 9 | [Notanda eytt] í Tilveran | 17. jún 2007 23:37 | 22. jún 2007 20:30 |
| Útlönd | 8 | Mendoza í Sorp | 17. jún 2007 22:37 | 19. jún 2007 14:46 |
| hey! | 1 | bebebe í Skóli | 17. jún 2007 22:16 | 19. jún 2007 17:43 |
| hungr hungry oprah´s | 0 | Batguy í Húmor | 17. jún 2007 21:38 | 17. jún 2007 21:38 |
| Skjár einn? | 10 | DrHaha í Tilveran | 17. jún 2007 20:41 | 27. jún 2007 10:18 |
| Vantar hjálp, Stærðfræði ! | 23 | [Notanda eytt] í Tilveran | 17. jún 2007 19:24 | 21. jún 2007 23:57 |
| stelpur! | 41 | Darthbane í Rómantík | 17. jún 2007 18:50 | 28. jún 2007 18:53 |
| 17.Júní lagið! (Réttur texti) | 10 | Laddis í Sorp | 17. jún 2007 17:23 | 19. jún 2007 13:54 |
| Paris Hilton! | 25 | Laddis í Sorp | 17. jún 2007 15:19 | 20. jún 2007 16:46 |
| AAAAAAAAAAAAAAAAA | 50 | russatik í Sorp | 17. jún 2007 13:55 | 19. jún 2007 21:46 |
| Spice Girls!! | 6 | tequila89 í Tilveran | 17. jún 2007 13:27 | 19. jún 2007 19:02 |
| Sorglegasta kvöld ævi minnar | 24 | kaffibaunin í Tilveran | 17. jún 2007 06:26 | 21. jún 2007 18:53 |
| rétt upp hönd | 52 | [Notanda eytt] í Sorp | 17. jún 2007 05:55 | 19. jún 2007 21:07 |
| laglaglaglag | 3 | LiFeStyle í Sorp | 17. jún 2007 04:01 | 19. jún 2007 14:43 |
| 17. júní | 40 | Amethyst í Tilveran | 17. jún 2007 02:29 | 24. jún 2007 21:56 |
| Hjálp | 32 | Sjnelli í Rómantík | 17. jún 2007 01:42 | 21. ágú 2007 20:31 |
| Spurningos:) | 45 | deyn í Sorp | 17. jún 2007 01:19 | 19. jún 2007 01:07 |
| Skondin svör | 7 | Neibb í Tilveran | 16. jún 2007 23:23 | 20. jún 2007 21:48 |
| Blikkhornið fræga ! | 10 | Myndarlegur í Sorp | 16. jún 2007 23:23 | 18. jún 2007 14:31 |
| Bestu myndbönd evar | 14 | OGodWatHaveIDone í Húmor | 16. jún 2007 23:13 | 20. jún 2007 02:47 |