| Hugi á google |
14 |
Gonzales í Húmor |
16. júl 2007 15:45 |
29. júl 2007 21:02 |
| notendanafn? |
76 |
Skulina í Sorp |
16. júl 2007 14:38 |
20. júl 2007 16:07 |
| Ég og kærastan, og hinn gaurinn |
24 |
yourTeddyBear í Börnin okkar |
16. júl 2007 13:34 |
12. sep 2009 23:40 |
| Sönn íslensk sakamál. |
20 |
anouk í Tilveran |
16. júl 2007 13:19 |
18. júl 2007 15:08 |
| afmæli |
22 |
WabbitKiller í Sorp |
16. júl 2007 13:26 |
19. júl 2007 19:50 |
| Two nuns |
12 |
CaptHowdy í Húmor |
16. júl 2007 12:50 |
16. júl 2007 22:57 |
| Fleiri myndir? |
64 |
dickfuck í Sorp |
16. júl 2007 11:29 |
19. júl 2007 21:41 |
| Ástarsorg? þá er þetta lagið fyrir þig (Y) |
9 |
hastalavista í Rómantík |
16. júl 2007 00:50 |
2. sep 2007 17:09 |
| Auglýsing |
11 |
Amethyst í Tilveran |
15. júl 2007 23:50 |
16. júl 2007 18:49 |
| best í heimi |
65 |
[Notanda eytt] í Tilveran |
15. júl 2007 23:51 |
31. júl 2007 09:50 |
| SamkunduMYNDIR! |
129 |
dickfuck í Sorp |
15. júl 2007 23:09 |
24. júl 2007 20:23 |
| Leifstöð - Reykingar? |
25 |
Libero í Tilveran |
15. júl 2007 21:33 |
19. júl 2007 17:48 |
| Parvati |
44 |
Rakvelarblad í Sorp |
15. júl 2007 20:31 |
20. júl 2007 17:20 |
| Titill efnis, þarf að vera eitthvað lýsandi. |
16 |
[Notanda eytt] í Sorp |
15. júl 2007 17:56 |
16. júl 2007 14:34 |
| ókey fokk |
15 |
[Notanda eytt] í Sorp |
15. júl 2007 15:02 |
16. júl 2007 00:11 |
| HJÁLP NÚNA |
38 |
Pesi í Sorp |
15. júl 2007 13:34 |
18. júl 2007 17:01 |
| Ensk og íslensk bör |
8 |
Cook1e í Börnin okkar |
15. júl 2007 13:32 |
14. okt 2007 17:00 |
| Samkundan!! |
46 |
Typpleysingur í Sorp |
15. júl 2007 02:39 |
20. júl 2007 04:11 |
| Aldurstakmörk á skemmtistöðum |
27 |
GNUfan í Tilveran |
15. júl 2007 02:24 |
28. júl 2007 14:35 |
| klikkaðslega fyndinn brandari :D |
26 |
0o0o0 í Húmor |
15. júl 2007 02:15 |
17. ágú 2007 13:38 |
| Ofur-æðsilegur þráður!! KÍKTU!! :D |
66 |
Gexus í Sorp |
15. júl 2007 00:23 |
18. júl 2007 12:40 |
| skiptinemasamtök |
2 |
[Notanda eytt] í Skóli |
14. júl 2007 23:17 |
16. júl 2007 22:29 |
| Það rómantískasta sem þið hafið lent í? |
63 |
[Notanda eytt] í Rómantík |
14. júl 2007 21:58 |
30. júl 2007 01:42 |
| Saaaamkundan! |
71 |
ChocoboFan í Sorp |
14. júl 2007 21:05 |
16. júl 2007 17:08 |
| JÆJA???? |
33 |
Einhverfa í Sorp |
14. júl 2007 20:06 |
15. júl 2007 22:16 |