| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| awesome | 16 | herbjorg2 í Sorp | 21. júl 2007 00:02 | 22. júl 2007 20:29 |
| Djöfulsins flóða-rigning | 11 | [Notanda eytt] í Tilveran | 20. júl 2007 22:34 | 24. júl 2007 13:21 |
| Halldór Þráinn Sigfússon | 3 | s3m1q3a0a7tfs1yu01ya3cyngtimbz í Tilveran | 20. júl 2007 17:47 | 20. júl 2007 19:29 |
| aðdáendaklúbbur | 51 | [Notanda eytt] í Sorp | 20. júl 2007 17:28 | 23. júl 2007 18:24 |
| Face Recognition | 227 | Neibb í Sorp | 20. júl 2007 17:22 | 26. júl 2007 19:38 |
| 270707 | 69 | [Notanda eytt] í Sorp | 20. júl 2007 16:33 | 24. júl 2007 15:19 |
| Viðbjóðslega neyðarlegt | 7 | Gonzales í Húmor | 20. júl 2007 13:47 | 27. júl 2007 12:58 |
| Viljiði Gera þetta heitt???? | 37 | Cook1e í Sorp | 20. júl 2007 11:52 | 23. júl 2007 16:26 |
| Omg, þúst skiluruu!ehm.. eða já.. .þið fattið hvað ég á við :Æ | 44 | BaraBjani í Sorp | 20. júl 2007 11:36 | 23. júl 2007 19:32 |
| Skillz, eða crap | 4 | hvorkyn í Sorp | 20. júl 2007 03:49 | 20. júl 2007 18:54 |
| Blast from the past | 46 | Neibb í Sorp | 20. júl 2007 03:50 | 25. nóv 2007 23:33 |
| ÓJÁ!! ÓÓÓJÁÁÁÁ HVAD ER I GANGE | 103 | kudungur í Sorp | 20. júl 2007 02:26 | 21. júl 2007 16:16 |
| Verslunarmannahelgin | 14 | [Notanda eytt] í Tilveran | 19. júl 2007 23:59 | 24. júl 2007 16:42 |
| PWNED | 5 | deyn í Sorp | 19. júl 2007 23:11 | 20. júl 2007 10:42 |
| streetfashion? | 12 | numba í Tilveran | 19. júl 2007 23:05 | 23. júl 2007 21:49 |
| OMGADomgadAMAGAWDTZNEZOR! | 42 | OGodWatHaveIDone í Tilveran | 19. júl 2007 22:36 | 25. júl 2007 14:22 |
| *OJJ!! | 7 | Skauti í Sorp | 19. júl 2007 21:52 | 19. júl 2007 22:32 |
| Hvað get ég gert? | 11 | NoAngel í Tilveran | 19. júl 2007 21:29 | 23. júl 2007 18:54 |
| Daginn | 11 | hugzo í Sorp | 19. júl 2007 20:54 | 20. júl 2007 16:18 |
| Svindla. | 12 | frikadella í Skóli | 19. júl 2007 20:57 | 1. ágú 2007 17:14 |
| Reynslusögur?! | 21 | sprout í Tilveran | 19. júl 2007 20:46 | 26. júl 2007 16:28 |
| hahaha :'D | 8 | Skauti í Sorp | 19. júl 2007 19:47 | 21. júl 2007 01:05 |
| super mario :D | 11 | Skauti í Sorp | 19. júl 2007 19:31 | 20. júl 2007 15:11 |
| Algjör letingi! | 50 | BaraBjani í Sorp | 19. júl 2007 18:55 | 26. júl 2007 23:55 |
| Skrifið nafnið mitt rétt ! | 124 | Ragnarr í Tilveran | 19. júl 2007 18:14 | 30. okt 2007 15:29 |