| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| jee | 14 | Disarm í Tilveran | 19. júl 2007 18:04 | 22. júl 2007 00:31 |
| Lúkasar Málið | 7 | ZeTr0ll í Húmor | 19. júl 2007 17:23 | 22. júl 2007 18:37 |
| Sko! | 8 | Caroline í Tilveran | 19. júl 2007 14:02 | 22. júl 2007 18:14 |
| Sneddí | 25 | Gonzales í Sorp | 19. júl 2007 13:39 | 19. júl 2007 23:39 |
| ALLIR SKOÐA ÞENNANN ÞRÁÐ!! | 21 | Gonzales í Sorp | 19. júl 2007 13:47 | 19. des 2007 23:55 |
| far að fá rusla fötu!!!!!!! | 24 | dontsleep í Sorp | 19. júl 2007 12:00 | 21. júl 2007 12:01 |
| verst | 113 | [Notanda eytt] í Tilveran | 19. júl 2007 09:10 | 13. ágú 2007 23:38 |
| Sálarbönd | 4 | [Notanda eytt] í Rómantík | 19. júl 2007 09:00 | 19. júl 2007 20:22 |
| Stigahæstu hugararnir?? | 10 | Cook1e í Sorp | 19. júl 2007 01:55 | 24. júl 2007 15:59 |
| Uppáhalds tannburstar. | 42 | Cook1e í Sorp | 19. júl 2007 01:50 | 23. júl 2007 15:41 |
| Könnuninn... | 77 | Gexus í Sorp | 19. júl 2007 01:22 | 24. júl 2007 21:38 |
| what u got bíjatch | 28 | SinSin í Sorp | 19. júl 2007 01:31 | 20. júl 2007 15:18 |
| Hvað gerir þú er þér leiðist? | 4 | Cockness í Húmor | 19. júl 2007 00:03 | 23. júl 2007 19:57 |
| Everwood? | 18 | anouk í Tilveran | 18. júl 2007 19:09 | 21. júl 2007 17:07 |
| Mér langar að baka brauð ^^ | 20 | Rosebud í Sorp | 18. júl 2007 17:44 | 19. júl 2007 12:01 |
| Dofi | 21 | jandia í Tilveran | 18. júl 2007 17:52 | 19. júl 2007 17:01 |
| Fkn spennt ~.^ | 24 | BaraBjani í Sorp | 18. júl 2007 15:40 | 19. júl 2007 16:53 |
| Nýtt lag | 36 | [Notanda eytt] í Sorp | 18. júl 2007 14:17 | 19. júl 2007 16:22 |
| Haha heilalausi!! | 43 | BaraBjani í Sorp | 18. júl 2007 12:59 | 24. júl 2007 15:58 |
| Jeei:) | 31 | Skulina í Sorp | 18. júl 2007 12:15 | 19. júl 2007 19:04 |
| Fjarnám | 7 | Moli0 í Skóli | 18. júl 2007 09:28 | 12. ágú 2007 11:46 |
| asnaleg spurning... | 14 | framandi í Rómantík | 18. júl 2007 09:28 | 26. júl 2007 00:34 |
| *Kvart* | 19 | TheNyman í Tilveran | 18. júl 2007 01:43 | 20. júl 2007 13:41 |
| Lyftarapróf | 24 | [Notanda eytt] í Tilveran | 17. júl 2007 22:16 | 24. júl 2007 15:24 |
| Rosebud er kominn aftur! | 44 | Rosebud í Sorp | 17. júl 2007 21:59 | 19. júl 2007 15:24 |