| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Micinn | 2 | demaNtur í Half-Life | 7. jún 2007 20:18 | 7. jún 2007 21:00 |
| refreshlock | 8 | navas í Half-Life | 7. jún 2007 20:16 | 26. jún 2007 16:20 |
| Dungeon Runners! | 2 | Laddis í MMORPG | 7. jún 2007 19:37 | 7. jún 2007 22:34 |
| banner | 2 | Nellika í The Sims | 7. jún 2007 19:35 | 8. jún 2007 21:06 |
| Vantar hjálp með svindl NÚNA!!!! | 2 | LoverGirl í The Sims | 7. jún 2007 19:29 | 8. jún 2007 11:36 |
| ?? | 3 | filarani í The Sims | 7. jún 2007 19:06 | 9. jún 2007 13:11 |
| vinnsluminni | 2 | pick í Half-Life | 7. jún 2007 18:22 | 7. jún 2007 19:31 |
| Screenshot? | 2 | [Notanda eytt] í Manager leikir | 7. jún 2007 17:39 | 8. jún 2007 19:28 |
| Markaskorari af guðsnáð | 12 | [Notanda eytt] í Manager leikir | 7. jún 2007 17:29 | 18. jún 2007 01:27 |
| GG's again :] | 13 | Boddii í Half-Life | 7. jún 2007 17:36 | 8. jún 2007 07:52 |
| spurning | 11 | [Notanda eytt] í Manager leikir | 7. jún 2007 17:28 | 9. jún 2007 00:20 |
| vent hjálp | 3 | essasu í Half-Life | 7. jún 2007 17:06 | 7. jún 2007 19:55 |
| Hjálp - vantar hóp! | 2 | xDarkLordx í Spunaspil | 7. jún 2007 17:07 | 10. jún 2007 05:50 |
| myndir | 1 | Mastro í Half-Life | 7. jún 2007 16:43 | 7. jún 2007 16:45 |
| Ástæðan fyrir því að maður spilar cs... | 8 | Svidakjammi í Half-Life | 7. jún 2007 16:27 | 18. jún 2007 19:02 |
| Legacy challange / Ættar-áskorun | 5 | karamella í The Sims | 7. jún 2007 14:44 | 8. jún 2007 09:26 |
| Source á næsta kísildal ? (miro) | 47 | Miroslav í Half-Life | 7. jún 2007 13:58 | 20. jún 2007 22:39 |
| Myndapakkar | 2 | Angalangur í Manager leikir | 7. jún 2007 13:39 | 7. jún 2007 13:55 |
| amm | 5 | tarantula í Half-Life | 7. jún 2007 12:51 | 7. jún 2007 17:57 |
| Vikings Elite. | 22 | stakka í Blizzard leikir | 7. jún 2007 12:40 | 14. jún 2007 13:36 |
| hvernig | 4 | TLDR í Blizzard leikir | 7. jún 2007 09:51 | 8. jún 2007 19:17 |
| Byrja aftur... | 30 | runar11 í Blizzard leikir | 7. jún 2007 09:53 | 13. jún 2007 20:01 |
| Gungame CS:S | 10 | bust3r í Half-Life | 7. jún 2007 07:32 | 12. jún 2007 21:23 |
| gg's | 7 | Toto í Half-Life | 7. jún 2007 03:28 | 7. jún 2007 17:04 |
| hi | 12 | crazy8 í Half-Life | 7. jún 2007 02:34 | 7. jún 2007 15:20 |