| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Lausn á vandamálinu | 16 | ccivan í Half-Life | 7. jún 2007 00:43 | 7. jún 2007 22:53 |
| Overlord | 3 | [Notanda eytt] í Tölvuleikir | 7. jún 2007 00:13 | 11. jún 2007 14:44 |
| Account | 14 | Dizzlid í Half-Life | 6. jún 2007 23:53 | 17. jún 2007 16:41 |
| Armory? | 3 | DerpyHooves í Blizzard leikir | 6. jún 2007 23:38 | 9. jún 2007 02:59 |
| Krathos vs Kreoli | 28 | Krullgor í Spunaspil | 6. jún 2007 23:29 | 21. des 2008 05:57 |
| con_color | 12 | dimz í Half-Life | 6. jún 2007 22:07 | 7. jún 2007 23:16 |
| Monkey Island fyrir mac? | 3 | TheCrow í Tölvuleikir | 6. jún 2007 21:15 | 8. jún 2007 20:28 |
| Spurning | 4 | flower93 í The Sims | 6. jún 2007 20:30 | 7. jún 2007 16:46 |
| H&M stuff | 10 | Pistasia í The Sims | 6. jún 2007 19:56 | 12. jún 2007 18:26 |
| hehe :S | 5 | bjarnimatthias í Spunaspil | 6. jún 2007 19:55 | 6. jún 2007 20:07 |
| cs og cod vandamál! | 4 | Axel8 í Half-Life | 6. jún 2007 19:19 | 6. jún 2007 20:51 |
| Learn 2 play. | 4 | RonBurgundy í Blizzard leikir | 6. jún 2007 18:59 | 13. jún 2007 02:52 |
| Escape from Orgrimmar! | 6 | halldor123 í Blizzard leikir | 6. jún 2007 18:47 | 17. jún 2007 16:04 |
| óska eftir | 3 | bjorgvin777 í Half-Life | 6. jún 2007 18:13 | 10. jún 2007 00:33 |
| diablo 3? | 3 | mehmonkey í Blizzard leikir | 6. jún 2007 17:46 | 14. jún 2007 11:57 |
| Diablo 3? | 6 | mehmonkey í Tölvuhlutverkaleikir | 6. jún 2007 17:48 | 10. jún 2007 15:10 |
| Steam | 2 | wtfhax í Half-Life | 6. jún 2007 17:42 | 7. jún 2007 00:20 |
| Hjálp sem allra first!!!!! | 10 | aspire777 í Half-Life | 6. jún 2007 17:27 | 8. jún 2007 10:59 |
| !! Pæling !! | 8 | jonsi13 í Half-Life | 6. jún 2007 17:38 | 12. jún 2007 21:25 |
| kúaplantan | 7 | kisalitla í The Sims | 6. jún 2007 17:26 | 12. jún 2007 19:59 |
| crc cuckoo | 15 | Hawky í Half-Life | 6. jún 2007 17:06 | 7. jún 2007 01:02 |
| Mouse vesen í cs 1,6 | 5 | MeloN í Half-Life | 6. jún 2007 15:20 | 7. jún 2007 14:47 |
| WTS 48msp character | 3 | tommi99 í Eve og Dust | 6. jún 2007 14:20 | 11. jún 2007 13:48 |
| Hár á barni? | 2 | Violet í The Sims | 6. jún 2007 14:06 | 9. jún 2007 13:14 |
| Download | 8 | dimz í The Sims | 6. jún 2007 13:40 | 6. jún 2007 20:51 |