| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| ÓS. Boss DD | 0 | fjoddi88 í Hljóðfæri | 9. jún 2009 11:08 | 9. jún 2009 11:08 |
| Gallar? | 6 | Adrenalin í The Sims | 9. jún 2009 10:59 | 20. jún 2009 21:27 |
| Hey! Þú! | 25 | SinSin í Tilveran | 9. jún 2009 10:55 | 11. jún 2009 22:01 |
| Ruxpin - Where Do We Float From Here? | 5 | Ruxpin í Danstónlist | 9. jún 2009 09:51 | 16. jún 2009 00:48 |
| MVP hvers liðs! Source | 8 | DethKeik í Half-Life | 9. jún 2009 09:36 | 12. jún 2009 01:40 |
| MVP? | 3 | fkndabbi í Half-Life | 9. jún 2009 09:12 | 9. jún 2009 12:53 |
| Andrés önd | 0 | dresinn í Teiknimyndir | 9. jún 2009 09:05 | 9. jún 2009 09:05 |
| betra gerist lífið ekki... | 2 | TrailerPark í Bretti | 9. jún 2009 08:40 | 9. jún 2009 19:35 |
| Ibanez | 4 | [Notanda eytt] í Hljóðfæri | 9. jún 2009 08:31 | 9. jún 2009 13:24 |
| Rannsókn finnur 4 hluti sem halda gömlum heilum skörpum | 1 | fret í Vísindi | 9. jún 2009 06:18 | 11. jún 2009 12:45 |
| svona að hugsa aðeins:O | 5 | niggerinn í Húðflúr og götun | 9. jún 2009 05:25 | 16. jún 2009 00:10 |
| iphone | 3 | cumonsluts2 í Farsímar | 9. jún 2009 03:41 | 28. jún 2009 04:59 |
| Flug | 0 | dha í Tilveran | 9. jún 2009 03:01 | 9. jún 2009 03:01 |
| Kom mest á óvart? Source | 47 | einar27 í Half-Life | 9. jún 2009 02:27 | 4. júl 2009 20:50 |
| ofhugsun og svefn! | 19 | [Notanda eytt] í Tilveran | 9. jún 2009 02:23 | 11. jún 2009 08:30 |
| Týpískt! | 4 | Dionysos í Manager leikir | 9. jún 2009 02:06 | 9. jún 2009 16:28 |
| Hellfest 2009 | 16 | zackleys í Metall | 9. jún 2009 01:58 | 14. jún 2009 02:50 |
| er eg godur med sniper!!?!?! | 25 | soulreapR98 í Call of Duty | 9. jún 2009 01:49 | 19. ágú 2009 18:19 |
| Inntökuskilyrði | 10 | [Notanda eytt] í Skóli | 9. jún 2009 01:25 | 17. sep 2010 10:41 |
| Gamalt eður ei | 4 | SinSin í Sorp | 9. jún 2009 01:22 | 13. jún 2009 01:26 |
| sims 3 - óskírt ! | 1 | Happygirl í The Sims | 9. jún 2009 00:55 | 14. jún 2009 16:58 |
| Kom mest á óvart? | 21 | bjarkiboy í Half-Life | 9. jún 2009 00:47 | 23. júl 2009 10:04 |
| Íslenska Handboltalandsliðið... | 49 | Dooowni í Tilveran | 9. jún 2009 00:37 | 10. jún 2009 23:09 |
| irc problemmo | 0 | cucomar í Half-Life | 9. jún 2009 00:21 | 9. jún 2009 00:21 |
| Kafaraskálinn | 3 | damdamdam í Djammið | 8. jún 2009 23:59 | 13. jún 2009 17:55 |