| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Tölva til sölu | 0 | action2 í Vélbúnaður | 13. júl 2008 19:35 | 13. júl 2008 19:35 |
| Tölva sett saman | 19 | SynGates í Vélbúnaður | 8. júl 2008 22:09 | 13. júl 2008 18:54 |
| Expansion port 2 | 1 | SynGates í Vélbúnaður | 13. júl 2008 17:23 | 13. júl 2008 17:33 |
| Vantar Fifa 08 fyrir PS3 (Skipti) | 1 | Tolvukisi í Leikjatölvur | 12. júl 2008 22:55 | 13. júl 2008 17:11 |
| Microsoft kveður XP | 5 | freki í Windows | 30. jún 2008 20:49 | 13. júl 2008 13:22 |
| Metal Gear Solid 4 á PS3 til sölu | 5 | JasonNewsted í Leikjatölvur | 12. júl 2008 17:10 | 13. júl 2008 10:59 |
| nintendi DS lite til sölu | 3 | sigga í Leikjatölvur | 8. júl 2008 14:34 | 13. júl 2008 08:56 |
| Smá spurning varðandi SLI tækni. | 5 | Technicolor í Vélbúnaður | 30. maí 2008 23:05 | 13. júl 2008 03:05 |
| 3G Sími | 3 | shwag í Farsímar | 12. júl 2008 19:23 | 13. júl 2008 01:32 |
| Hjálp við að brenna | 5 | xHope í Windows | 19. maí 2008 18:04 | 13. júl 2008 01:30 |
| Service pack 3 | 4 | krizzii í Windows | 8. júl 2008 18:25 | 13. júl 2008 01:17 |
| Viðgerðir 1-4 tímar! | 9 | Nazareth í Windows | 13. jún 2008 17:23 | 13. júl 2008 01:16 |
| Legend of zelda | 9 | kakkalakki20 í Leikjatölvur | 11. júl 2008 12:49 | 13. júl 2008 00:31 |
| Vírusar | 4 | Gonzales í Windows | 1. júl 2008 15:52 | 12. júl 2008 20:32 |
| Final Cut Express HD | 3 | ellertb í Apple | 12. júl 2008 18:19 | 12. júl 2008 19:40 |
| wii óskast | 5 | flexid í Leikjatölvur | 12. júl 2008 15:39 | 12. júl 2008 17:10 |
| Firefox 3 á Fedora 9 | 4 | Finisboy í Linux | 11. júl 2008 22:09 | 12. júl 2008 15:39 |
| Óska eftir Wii | 3 | hphelg í Leikjatölvur | 27. maí 2008 08:24 | 12. júl 2008 13:39 |
| Wii | 1 | Dx79 í Leikjatölvur | 29. maí 2008 17:57 | 12. júl 2008 13:38 |
| wii - óska eftir | 2 | askas í Leikjatölvur | 15. jún 2008 23:13 | 12. júl 2008 13:37 |
| IBM Thinkpad Z60M | 4 | Douglas í Vélbúnaður | 11. júl 2008 00:46 | 12. júl 2008 13:24 |
| Tölvuleikir og vista? | 7 | [Notanda eytt] í Windows | 8. júl 2008 04:10 | 12. júl 2008 12:18 |
| Hjálp :D | 2 | svartdal í Apple | 11. júl 2008 18:11 | 12. júl 2008 11:26 |
| USB device not recognized & lengi að kvikna á tölvu | 1 | shwag í Windows | 27. jún 2008 18:41 | 12. júl 2008 00:12 |
| Vírusar hjálp =) | 4 | [Notanda eytt] í Windows | 5. júl 2008 12:04 | 12. júl 2008 00:11 |