Gleymt lykilorð
Nýskráning
Tækni

Ofurhugar

Sphere Sphere 1.278 stig
add1 add1 1.052 stig
Rx7 Rx7 1.024 stig
RoyalFool RoyalFool 904 stig
jonkorn jonkorn 776 stig
bluntman bluntman 726 stig
freki freki 718 stig

Stjórnendur

phi phi
Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
Trash! 4 BirkirA í Windows 30. jún 2008 10:53 12. júl 2008 00:07
vantar síma(nokia 5210) 0 klifurdyrid í Farsímar 12. júl 2008 00:06 12. júl 2008 00:06
lyklaborð a fujitsu lappa 2 Djarfur í Windows 8. júl 2008 22:34 12. júl 2008 00:00
næ ekki að eyða. 4 [Notanda eytt] í Windows 7. júl 2008 15:43 11. júl 2008 23:57
HTC Farsímar 2 darri4321 í Farsímar 9. júl 2008 16:51 11. júl 2008 21:27
HTC Touch Diamond Vs Nokia E71 Vs Iphone 2 darri4321 í Farsímar 11. júl 2008 00:05 11. júl 2008 21:23
ps2 til sölu!! 2 thorfinnur í Leikjatölvur 8. júl 2008 11:06 11. júl 2008 20:56
Crucial ballistix 2*1GB minni til sölu 0 sven í Vélbúnaður 11. júl 2008 20:27 11. júl 2008 20:27
dreamcast, sega master, atari lynx, neo geo, stýripinnar í ýmsar vélar ofl til sölu 2 SvartaPerlan í Leikjatölvur 10. júl 2008 15:46 11. júl 2008 19:49
iPhone 2 [Notanda eytt] í Farsímar 8. júl 2008 23:47 11. júl 2008 19:23
Vandamál með krassandi tölvu 4 Aronx í Vélbúnaður 8. júl 2008 18:51 11. júl 2008 17:25
ffvii international og tvö game&watch spil til sölu 0 SvartaPerlan í Leikjatölvur 11. júl 2008 16:32 11. júl 2008 16:32
DualShock 3 dagsettar fyrir Evrópu! 7 Gexus í Leikjatölvur 30. jún 2008 18:51 11. júl 2008 15:27
ssbb kominn 11 Mflinn í Leikjatölvur 8. júl 2008 10:27 11. júl 2008 15:12
Òska eftir psp 5 eby í Leikjatölvur 6. júl 2008 18:03 11. júl 2008 14:04
Leikjaskipti (Army of Two og Ninja Gaiden Sigma) á PS3 0 gays í Leikjatölvur 11. júl 2008 13:03 11. júl 2008 13:03
næ ekki að setja upp. 3 bjarnimatthias í Windows 10. júl 2008 22:12 10. júl 2008 23:10
Vantar smá hjálp 3 Librarian í Apple 10. júl 2008 20:40 10. júl 2008 22:55
Dead Rising 0 SinSin í Leikjatölvur 10. júl 2008 22:15 10. júl 2008 22:15
Ný tölva 4 Aronx í Vélbúnaður 6. júl 2008 14:59 10. júl 2008 19:16
.dll? 7 [Notanda eytt] í Vélbúnaður 9. júl 2008 07:29 10. júl 2008 19:05
Swap Magic 3 fyrir PS2? 3 o98 í Leikjatölvur 4. júl 2008 00:57 10. júl 2008 18:16
Iphone 3G Lausn? 4 stupid í Apple 8. júl 2008 22:49 10. júl 2008 16:11
nvidia driverar 3 [Notanda eytt] í Vélbúnaður 9. júl 2008 22:04 10. júl 2008 13:46
Google Earth 2 Arthorn í Netið 9. júl 2008 16:20 10. júl 2008 13:29
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok