| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Myndavélar fyrir mac | 5 | tracks í Apple | 6. jún 2006 19:18 | 18. jún 2006 13:46 |
| XBOX live | 1 | Pesvardur í Leikjatölvur | 6. jún 2006 14:56 | 6. jún 2006 15:29 |
| CTX 21" risaskjár til sölu | 11 | Toturus í Vélbúnaður | 5. jún 2006 23:56 | 19. jún 2006 23:59 |
| Flatur skjár | 2 | [Notanda eytt] í Vélbúnaður | 6. jún 2006 00:03 | 6. jún 2006 20:39 |
| Opna Project | 6 | Selshamur í Forritun | 5. jún 2006 23:09 | 6. jún 2006 16:05 |
| Silent Hill | 2 | ZeroAnd1 í Leikjatölvur | 5. jún 2006 21:46 | 11. jún 2006 22:56 |
| Silent Hill 1 á PSX | 3 | Donati í Leikjatölvur | 5. jún 2006 21:30 | 6. jún 2006 01:17 |
| Vantar fjarstýringu fyrir NES. | 0 | Toturus í Leikjatölvur | 5. jún 2006 21:23 | 5. jún 2006 21:23 |
| Ati radeon x1600xt skjákort | 4 | timeless í Vélbúnaður | 5. jún 2006 20:37 | 6. jún 2006 22:47 |
| XBOX newb | 3 | Pesvardur í Leikjatölvur | 5. jún 2006 19:58 | 5. jún 2006 21:19 |
| Fartölvupælingar | 7 | trapisa í Vélbúnaður | 5. jún 2006 17:16 | 7. jún 2006 07:05 |
| IGN Dreamcast Lives Again! | 5 | Shredder í Leikjatölvur | 5. jún 2006 17:01 | 8. jún 2006 23:27 |
| Classic leikir fyrir gamlan iMac?? | 4 | Alliat í Apple | 5. jún 2006 15:44 | 11. jún 2006 22:49 |
| Hvernig logga.... | 3 | Doct í Linux | 5. jún 2006 10:23 | 5. jún 2006 16:32 |
| Leikir til sölu! | 0 | Alap í Leikjatölvur | 5. jún 2006 09:54 | 5. jún 2006 09:54 |
| Nú er ég óður! | 5 | [Notanda eytt] í Leikjatölvur | 5. jún 2006 09:41 | 5. jún 2006 15:41 |
| Vírus | 6 | carpe í Windows | 5. jún 2006 00:24 | 14. jún 2006 10:40 |
| Gera partion fyrir windows | 4 | abh í Linux | 4. jún 2006 23:59 | 11. jún 2006 00:15 |
| smá hjálp hehe | 0 | Dadoss í Vélbúnaður | 4. jún 2006 23:12 | 4. jún 2006 23:12 |
| Stuðningur á Íslandi við Xbox 360? | 4 | jogi í Leikjatölvur | 4. jún 2006 23:19 | 5. jún 2006 18:05 |
| Þjöppun | 8 | XrebZ í Linux | 4. jún 2006 22:32 | 11. jún 2006 00:12 |
| Fartölva f. lítið | 0 | IceBreaker7 í Vélbúnaður | 4. jún 2006 20:38 | 4. jún 2006 20:38 |
| Óska eftir ódýrri tölvu. | 6 | elliss í Vélbúnaður | 4. jún 2006 20:29 | 5. jún 2006 18:38 |
| Remote Desktop | 7 | Selshamur í Vélbúnaður | 4. jún 2006 19:03 | 8. jún 2006 22:10 |
| Lög um I-trip og Fm senda | 0 | gsi í Græjur | 4. jún 2006 16:57 | 4. jún 2006 16:57 |