| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| PING Tisi driver til sölu | 0 | mythos í Golf | 31. júl 2003 22:25 | 31. júl 2003 22:25 |
| Free-style skautar | 8 | HockeyMonkey í Bretti | 31. júl 2003 20:14 | 19. des 2003 03:15 |
| Hjólabrettamótið... | 3 | StettJ í Bretti | 31. júl 2003 19:05 | 3. ágú 2003 13:07 |
| Hver er tilgangurinn með fótbolta????? | 4 | snudda í Knattspyrna | 31. júl 2003 18:43 | 2. ágú 2003 12:46 |
| þórutjörn | 2 | binnisk8 í Veiði | 31. júl 2003 15:24 | 27. okt 2003 22:48 |
| snjor | 4 | Macinnis í Bretti | 31. júl 2003 14:42 | 5. ágú 2003 14:03 |
| Treyja 23 hjá Real Madrid!!!!!!!!!! | 26 | ZooMix í Knattspyrna | 31. júl 2003 13:41 | 4. ágú 2003 00:27 |
| Nýjar myndir á Bigjump.is | 0 | layzdog í Bretti | 31. júl 2003 10:52 | 31. júl 2003 10:52 |
| Zap Primer | 0 | Mace í Litbolti | 30. júl 2003 23:25 | 30. júl 2003 23:25 |
| SKINDILEGUR ÁHUGI Á GOLFI | 5 | arnaringi í Golf | 30. júl 2003 21:04 | 2. ágú 2003 21:06 |
| Hvað er á töfinni | 8 | Bokser í Box | 30. júl 2003 20:13 | 6. ágú 2003 15:00 |
| Hvítá-Ferjukotseyrar | 0 | addia í Veiði | 30. júl 2003 19:23 | 30. júl 2003 19:23 |
| bretti til sölu | 0 | einzi0 í Bretti | 30. júl 2003 19:29 | 30. júl 2003 19:29 |
| Óska eftir Cleveland wedge 58 gr. og/eða 60 gr. | 1 | gooner í Golf | 30. júl 2003 17:52 | 31. júl 2003 23:17 |
| Street mót? | 5 | HockeyMonkey í Hokkí | 30. júl 2003 17:51 | 14. ágú 2003 14:20 |
| Tiger Woods farinn að nota Titleist Driver | 2 | Kelirina í Golf | 30. júl 2003 08:32 | 31. júl 2003 09:28 |
| Free Fhigt | 12 | pallipu í Bardagaíþróttir | 30. júl 2003 08:19 | 7. ágú 2003 23:46 |
| Hvar er tae kwon do stundað | 3 | tobbihj í Bardagaíþróttir | 30. júl 2003 06:52 | 5. ágú 2003 22:42 |
| fótbolltaland : - D | 2 | Thrasi í Knattspyrna | 29. júl 2003 23:25 | 8. ágú 2003 21:36 |
| Spilað Laugadaginn (2-águst) | 2 | valurth í Litbolti | 29. júl 2003 21:45 | 2. ágú 2003 17:15 |
| Hjól ! | 1 | binnisk8 í Veiði | 29. júl 2003 21:54 | 31. júl 2003 22:16 |
| f/s double corkscrew | 6 | CuAn í Bretti | 29. júl 2003 20:13 | 30. júl 2003 17:28 |
| Eiður til Man.utd???? | 6 | Unakidman í Knattspyrna | 29. júl 2003 19:04 | 30. júl 2003 08:47 |
| Man Utd eru bestir | 11 | vorkipork í Knattspyrna | 29. júl 2003 18:06 | 1. ágú 2003 18:42 |
| Vieira er sá besti! | 1 | HilmarTh í Knattspyrna | 29. júl 2003 15:22 | 30. júl 2003 03:24 |