| Tollur? |
4 |
drazar í Kvikmyndir |
6. júl 2003 17:13 |
10. júl 2003 16:24 |
| Simpsons Trivia 2 |
0 |
[Notanda eytt] í Teiknimyndir |
10. júl 2003 16:18 |
10. júl 2003 16:18 |
| Charmed |
0 |
asley í Sjónvarpsefni |
10. júl 2003 14:28 |
10. júl 2003 14:28 |
| Verkfall? |
3 |
snowler í Sápur |
9. júl 2003 16:15 |
10. júl 2003 12:32 |
| sry......... |
4 |
UncleGisli í Sápur |
9. júl 2003 19:32 |
10. júl 2003 12:11 |
| Matrix |
0 |
gydingurinn í Kvikmyndir |
10. júl 2003 10:58 |
10. júl 2003 10:58 |
| Progressive Scan |
1 |
DannyS í Kvikmyndir |
9. júl 2003 16:19 |
9. júl 2003 23:48 |
| Góðar fréttir !!!!!!!!!!!!!!!!!! |
8 |
KHH í Teiknimyndir |
26. jún 2003 16:46 |
9. júl 2003 23:46 |
| Íslenska Idolið |
4 |
Sunbeam í Sjónvarpsefni |
8. júl 2003 00:34 |
9. júl 2003 21:56 |
| RUV ...... farðu fjandasn til |
1 |
fordfan84 í Sjónvarpsefni |
7. júl 2003 01:31 |
9. júl 2003 21:53 |
| mitt álit |
10 |
Kolla007 í Gamanþættir |
6. júl 2003 23:32 |
9. júl 2003 21:33 |
| simpson þátturinn á föstudaginn |
1 |
NEOSEEKER í Teiknimyndir |
5. júl 2003 16:20 |
9. júl 2003 19:11 |
| Á ekki að fara að breyta... |
0 |
[Notanda eytt] í Sápur |
9. júl 2003 19:01 |
9. júl 2003 19:01 |
| 10. Sería |
3 |
CarTMan1 í Gamanþættir |
4. júl 2003 01:58 |
9. júl 2003 18:51 |
| Neighbours! : ) |
10 |
UncleGisli í Sápur |
6. júl 2003 20:53 |
9. júl 2003 18:37 |
| hvað er að gerast? |
2 |
jezibel187 í Sápur |
9. júl 2003 10:47 |
9. júl 2003 14:48 |
| Pelsinn hennar Pheobe |
2 |
[Notanda eytt] í Gamanþættir |
9. júl 2003 07:46 |
9. júl 2003 14:38 |
| Könnunin |
0 |
johnMclane í Kvikmyndir |
8. júl 2003 23:41 |
8. júl 2003 23:41 |
| JohnnyB farinn :) |
4 |
[Notanda eytt] í Gamanþættir |
5. júl 2003 17:56 |
8. júl 2003 21:56 |
| Ekki alveg viss |
8 |
alapala50 í Gamanþættir |
5. júl 2003 14:51 |
8. júl 2003 20:54 |
| Quotes úr Friends |
7 |
NoAngel í Gamanþættir |
30. jún 2003 21:11 |
8. júl 2003 16:46 |
| Könnunin... |
2 |
[Notanda eytt] í Raunveruleikaþættir |
6. júl 2003 17:59 |
8. júl 2003 13:56 |
| Um hvað er Lost Highway? |
0 |
Zwrizmax í Kvikmyndir |
8. júl 2003 01:43 |
8. júl 2003 01:43 |
| Seinfeld byrjar i kveld!! |
1 |
XorioN í Sjónvarpsefni |
26. jún 2003 18:01 |
8. júl 2003 00:40 |
| SIMPSON AÐ BYRJA AFTUR!!!!! |
6 |
[Notanda eytt] í Teiknimyndir |
30. jún 2003 16:04 |
8. júl 2003 00:14 |