| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Nei takk! | 7 | Sblender í Sápur | 22. júl 2003 20:19 | 29. júl 2003 00:20 |
| Nýjan kork? | 3 | simaskra í Sápur | 28. júl 2003 13:32 | 29. júl 2003 00:17 |
| The King Of Queens | 1 | Leprechaun í Sjónvarpsefni | 27. júl 2003 21:50 | 28. júl 2003 20:00 |
| Sápur Sökka! | 2 | officerb í Sápur | 28. júl 2003 17:03 | 28. júl 2003 19:08 |
| Tómir DVD diskar! | 4 | DannyS í Kvikmyndir | 18. júl 2003 19:25 | 28. júl 2003 17:55 |
| joe | 5 | 270 í Gamanþættir | 20. júl 2003 10:28 | 28. júl 2003 16:46 |
| Ég verð bara að spyrja..... | 1 | h91 í Gamanþættir | 25. júl 2003 14:44 | 28. júl 2003 16:07 |
| Heavenly creatures | 0 | Treehugger í Kvikmyndir | 28. júl 2003 10:01 | 28. júl 2003 10:01 |
| annar um beam down | 2 | DjonnsonRivers í Sci-Fi | 16. júl 2003 23:35 | 28. júl 2003 03:31 |
| hvar fæðir amber barnið | 6 | [Notanda eytt] í Sápur | 26. júl 2003 12:53 | 28. júl 2003 02:59 |
| Hvað heitir? | 9 | egg27 í Sci-Fi | 14. júl 2003 14:23 | 28. júl 2003 02:09 |
| Smá ábending | 2 | xTravis í Gamanþættir | 23. júl 2003 19:42 | 27. júl 2003 22:39 |
| Uppáhalds Jedi? | 20 | SPSS í Sci-Fi | 25. jún 2003 12:35 | 27. júl 2003 14:03 |
| æææ | 0 | Bara19 í Sápur | 26. júl 2003 23:25 | 26. júl 2003 23:25 |
| Uhhh | 5 | [Notanda eytt] í Sci-Fi | 23. júl 2003 17:09 | 26. júl 2003 22:36 |
| Friends Trivia | 7 | [Notanda eytt] í Gamanþættir | 22. júl 2003 17:09 | 26. júl 2003 22:09 |
| Hvernig finnst ykkur þættirnir núna | 6 | [Notanda eytt] í Teiknimyndir | 23. júl 2003 19:42 | 26. júl 2003 21:39 |
| Er Courtney Ólett | 16 | [Notanda eytt] í Gamanþættir | 27. jún 2003 18:40 | 26. júl 2003 18:18 |
| Rick og Kimberly! | 3 | Hekna í Sápur | 25. júl 2003 20:20 | 26. júl 2003 16:23 |
| Ofmetinn þáttur | 7 | sprellikall í Gamanþættir | 22. júl 2003 00:24 | 26. júl 2003 13:54 |
| Hvaða sería | 3 | Flotti í Teiknimyndir | 14. júl 2003 14:42 | 25. júl 2003 16:14 |
| Mest pirrandi.. | 4 | Kupo í Teiknimyndir | 18. júl 2003 01:49 | 25. júl 2003 16:13 |
| Sería | 5 | Flotti í Teiknimyndir | 14. júl 2003 14:45 | 25. júl 2003 16:12 |
| Glæstar Vonir | 3 | [Notanda eytt] í Sápur | 22. júl 2003 16:40 | 25. júl 2003 15:21 |
| Horfir einhver hérna oft á MAD-TV? | 0 | Leprechaun í Sjónvarpsefni | 25. júl 2003 15:09 | 25. júl 2003 15:09 |