| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| könnun....aftur :/ | 1 | jagi8 í Teiknimyndir | 1. ágú 2003 15:08 | 2. ágú 2003 04:21 |
| boston public | 0 | gurkan í Sjónvarpsefni | 1. ágú 2003 20:36 | 1. ágú 2003 20:36 |
| jamms jamms.. | 7 | Kupo í Teiknimyndir | 15. júl 2003 06:39 | 1. ágú 2003 10:56 |
| Matrix hofundurnir | 0 | pallipu í Kvikmyndir | 1. ágú 2003 08:20 | 1. ágú 2003 08:20 |
| nýtt ég ætla | 2 | [Notanda eytt] í Spenna / Drama | 31. júl 2003 16:31 | 31. júl 2003 19:45 |
| hæ hæ | 9 | saltogpipar í Raunveruleikaþættir | 16. júl 2003 20:27 | 31. júl 2003 19:01 |
| Íslenskt Survivor | 4 | harpas5 í Raunveruleikaþættir | 15. júl 2003 19:56 | 31. júl 2003 17:08 |
| star wars-Jabba the hut | 2 | [Notanda eytt] í Sci-Fi | 20. júl 2003 12:39 | 31. júl 2003 14:06 |
| veit eikker? | 1 | ebbman í Gamanþættir | 31. júl 2003 02:14 | 31. júl 2003 10:41 |
| Bride of Chucky | 0 | Icepick í Kvikmyndir | 30. júl 2003 22:41 | 30. júl 2003 22:41 |
| hver var þetta? | 2 | MjallhvitR í Sápur | 30. júl 2003 16:45 | 30. júl 2003 21:11 |
| Heimildarþátturinn | 3 | [Notanda eytt] í Gamanþættir | 29. júl 2003 18:23 | 30. júl 2003 20:56 |
| Er að fara til London ! | 2 | Xon í Kvikmyndir | 30. júl 2003 08:27 | 30. júl 2003 19:18 |
| dvd myndir | 7 | jonnypd í Kvikmyndir | 8. júl 2003 12:42 | 30. júl 2003 18:16 |
| dvd spilari | 3 | [Notanda eytt] í Kvikmyndir | 24. júl 2003 11:24 | 30. júl 2003 17:48 |
| Verður þetta bara Neighbours? | 2 | Kexi í Sápur | 24. júl 2003 23:37 | 30. júl 2003 15:07 |
| to be or not to be | 4 | SmellyCat í Gamanþættir | 24. júl 2003 23:50 | 30. júl 2003 14:59 |
| FEITI STRÁKURINN | 1 | mourner í Sci-Fi | 29. júl 2003 20:58 | 30. júl 2003 13:28 |
| ég er að meina ?? | 2 | helenosk í Sápur | 25. júl 2003 16:52 | 30. júl 2003 09:35 |
| hva er að | 3 | Thrasi í Teiknimyndir | 28. júl 2003 21:30 | 29. júl 2003 23:08 |
| Loksins! | 2 | [Notanda eytt] í Sápur | 29. júl 2003 18:30 | 29. júl 2003 20:09 |
| Ross-Clay | 6 | svalsi í Gamanþættir | 24. júl 2003 21:07 | 29. júl 2003 18:51 |
| Glæsatar vonir | 1 | [Notanda eytt] í Sápur | 22. júl 2003 13:44 | 29. júl 2003 17:04 |
| Þátturinn í morgun | 0 | [Notanda eytt] í Sápur | 29. júl 2003 11:42 | 29. júl 2003 11:42 |
| Basic | 0 | Landen í Kvikmyndir | 29. júl 2003 01:46 | 29. júl 2003 01:46 |