| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Sylvía Nótt | 34 | Solskjaer í Tilveran | 2. jún 2005 21:33 | 26. jún 2007 21:25 |
| trúlofun ? | 26 | Freistingar í Rómantík | 14. jún 2007 21:59 | 26. jún 2007 19:15 |
| Helvítis vesen í þessum foreldrum | 28 | [Notanda eytt] í Tilveran | 13. jún 2007 18:53 | 26. jún 2007 19:04 |
| Ekki búin að fá bréf? | 9 | hastalavista í Skóli | 22. jún 2007 12:56 | 26. jún 2007 18:12 |
| =( | 12 | Kwarkle í Tilveran | 1. jún 2007 16:15 | 26. jún 2007 12:12 |
| Það fyndasta sem þið hafið séð. | 11 | siggiingi í Húmor | 20. jún 2007 15:51 | 26. jún 2007 03:59 |
| korkakorkakorkarakorkur (þetta er korkur sko) | 17 | Bjarturl í Sorp | 24. jún 2007 19:27 | 25. jún 2007 23:32 |
| sorp | 9 | Skauti í Sorp | 24. jún 2007 17:05 | 25. jún 2007 23:14 |
| Þú átt mig ein | 5 | tele í Rómantík | 22. jún 2007 16:53 | 25. jún 2007 22:17 |
| 3 gátur, 1 brandari | 10 | Blivion í Húmor | 20. apr 2007 16:14 | 25. jún 2007 22:14 |
| Hvaða Japanska bros ertu ?!(o_o) | 29 | [Notanda eytt] í Sorp | 23. jún 2007 02:44 | 25. jún 2007 20:56 |
| AA fundir. | 19 | halldor123 í Húmor | 13. jún 2007 23:12 | 25. jún 2007 19:07 |
| Rauður | 28 | Prototype í Tilveran | 6. jún 2007 19:28 | 25. jún 2007 17:56 |
| Ahahaha! | 31 | BaraBjani í Sorp | 23. jún 2007 13:08 | 25. jún 2007 17:38 |
| typpabíllinn | 48 | [Notanda eytt] í Sorp | 23. jún 2007 15:30 | 25. jún 2007 17:30 |
| Subway | 186 | kvensnift í Tilveran | 16. jún 2007 00:23 | 25. jún 2007 17:15 |
| Shittafock | 49 | Kwarkle í Sorp | 16. jún 2007 01:36 | 25. jún 2007 15:39 |
| Ljótt | 9 | Hellscream í Sorp | 23. jún 2007 01:36 | 25. jún 2007 15:07 |
| Dyraverðir = Atvinnuofbeldismenn? | 16 | Dealer í Sorp | 23. jún 2007 13:53 | 25. jún 2007 14:27 |
| kallin i tunginu | 24 | theraggi í Sorp | 23. jún 2007 19:14 | 25. jún 2007 12:25 |
| ololololol | 151 | ChocoboFan í Sorp | 12. jún 2007 19:04 | 25. jún 2007 12:17 |
| O_O A.t.h. allir sorparar! | 14 | Skufsi í Sorp | 24. jún 2007 23:20 | 25. jún 2007 11:57 |
| Insert Band Name Here = geðveik hljómsveit ! | 8 | Fuckface í Sorp | 23. jún 2007 23:44 | 25. jún 2007 10:54 |
| helvitís strætó !!!!!!! | 22 | ataxia í Tilveran | 20. jún 2007 16:51 | 25. jún 2007 09:57 |
| FM hó... arar | 5 | SinSin í Sorp | 25. jún 2007 00:27 | 25. jún 2007 09:01 |