| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Mixer til sölu! | 6 | UnnZ | 26. jún 2005 01:51 | 27. jún 2005 00:46 |
| vantar bassabox | 0 | ej20 | 26. jún 2005 11:21 | 26. jún 2005 11:21 |
| Álit á Vetta 2 | 3 | KoRnHead | 22. jún 2005 20:30 | 24. jún 2005 21:05 |
| Magnari til sölu | 5 | einar81 | 23. jún 2005 21:17 | 24. jún 2005 17:28 |
| De armond Les Paul studio til sölu | 3 | Fibonacci | 23. jún 2005 14:27 | 24. jún 2005 14:37 |
| vantar staka bassatrommu | 0 | Helnidir | 24. jún 2005 02:54 | 24. jún 2005 02:54 |
| Á einhver 4 rása upptökutæki að selja mér? | 1 | Kristur | 23. jún 2005 18:45 | 23. jún 2005 20:28 |
| Gibson SG special faded til sölu | 5 | Refan | 22. jún 2005 00:26 | 23. jún 2005 17:17 |
| BOSS TR-2 Tremolo til solu. Glaenyr!!! | 0 | LightsOut | 22. jún 2005 22:27 | 22. jún 2005 22:27 |
| Hljómsveit -Gítar, Bassi? | 1 | Halldori | 22. jún 2005 15:08 | 22. jún 2005 22:14 |
| Mig Vantar Hi-Hat | 11 | Dirty | 21. jún 2005 17:03 | 22. jún 2005 18:10 |
| Kassagítar óskast : cheeeeap ....! | 1 | Gummys | 21. jún 2005 02:24 | 22. jún 2005 14:07 |
| Dean Edge bassi til sölu | 0 | [Notanda eytt] | 22. jún 2005 00:43 | 22. jún 2005 00:43 |
| Peavey Classic | 4 | Stjani11 | 21. jún 2005 17:08 | 21. jún 2005 21:26 |
| SWR bassa magnara box til sölu | 0 | Bassismus | 21. jún 2005 03:06 | 21. jún 2005 03:06 |
| DJ SETT TIL SÖLU (Ekkert sérstakt verð ákveðið) | 2 | Kallikanina | 18. jún 2005 19:38 | 20. jún 2005 21:08 |
| Ertu nýbyrjaður að spila? | 10 | orri9 | 17. jún 2005 15:26 | 20. jún 2005 20:09 |
| Peavey TNT 115 | 1 | muff | 20. jún 2005 18:56 | 20. jún 2005 19:34 |
| Fender Bassi | 4 | delonge | 20. jún 2005 14:47 | 20. jún 2005 18:43 |
| Gott Rock sett til sölu!!! | 3 | binni77 | 5. apr 2005 00:17 | 20. jún 2005 14:45 |
| Bráðvantar hardcase | 4 | bupkas | 19. jún 2005 14:29 | 20. jún 2005 13:02 |
| Dean Edge bassi til sölu | 3 | [Notanda eytt] | 17. jún 2005 20:44 | 20. jún 2005 10:47 |
| big muff til sölu | 4 | sigfus18 | 19. jún 2005 14:28 | 19. jún 2005 16:46 |
| Pearl Forum series | 2 | [Notanda eytt] | 6. jún 2005 17:42 | 18. jún 2005 19:54 |
| þótt ég sé algjör byrjandi | 6 | [Notanda eytt] | 16. jún 2005 20:34 | 18. jún 2005 17:52 |