Gleymt lykilorð
Nýskráning
Hljóðfæri

Hljóðfæri

7.030 eru með Hljóðfæri sem áhugamál
113.284 stig
384 greinar
39.628 þræðir
105 tilkynningar
4.188 myndir
968 kannanir
254.447 álit
Meira

Ofurhugar

HoddiDarko HoddiDarko 1.490 stig
Diddii Diddii 1.040 stig
Tjeko Tjeko 966 stig
negrasvikari negrasvikari 832 stig
Noisemaker Noisemaker 826 stig
Addni Addni 820 stig
HlynurS HlynurS 814 stig

Stjórnendur

Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
Til sölu 6 123qweasdzxc 21. júl 2005 19:00 22. júl 2005 13:20
ESP KH-2 til sölu 8 Sindrideth 16. júl 2005 20:50 21. júl 2005 22:22
Fender frettless jazz bass CUSTOM til sölu. 2 pesis 21. júl 2005 00:58 21. júl 2005 16:29
Óska eftir lampamagnara, haus eða combo 0 throsturv 21. júl 2005 13:14 21. júl 2005 13:14
Hiwatt magnari óskast 0 throsturv 21. júl 2005 13:12 21. júl 2005 13:12
Svartur Ibanez 3 rmj 20. júl 2005 19:50 20. júl 2005 23:30
24 rása digital Mixer til s0lu 5 varpa 19. júl 2005 15:40 20. júl 2005 22:34
Óska eftir marshall boxi (4x12) 2 darnalds 18. júl 2005 17:51 20. júl 2005 19:56
Svartur Ibanez til Sölu 3 rmj 19. júl 2005 13:42 20. júl 2005 09:42
Æfingarhúsnæði óskast 7 4x4 10. júl 2005 13:55 19. júl 2005 17:32
kassagítar til sölu 0 thjostur 19. júl 2005 09:26 19. júl 2005 09:26
Óska eftir bassamagnara 9 sjubbi 17. júl 2005 17:28 18. júl 2005 14:36
Úrvals Peavey bassastæða til sölu. 5 maus 12. júl 2005 13:44 18. júl 2005 10:08
Til sölu klassískur byrjendagítar 0 Kjarri8496542 17. júl 2005 22:50 17. júl 2005 22:50
Bassi til sölu 1 Mayhem 16. júl 2005 15:14 17. júl 2005 22:32
Carvin stæða á stórlækkuðu verði 12 pesis 13. júl 2005 22:37 17. júl 2005 21:52
Rhodes 4 ElGorilla 12. júl 2005 17:04 17. júl 2005 19:38
Trommusett til sölu 12 ZitTerN 12. júl 2005 22:32 16. júl 2005 18:22
Dean Edge bassi til sölu 0 [Notanda eytt] 16. júl 2005 18:11 16. júl 2005 18:11
Óska eftir Fender Jazz bass 0 4983 16. júl 2005 16:43 16. júl 2005 16:43
6 stk HH Hátalarar til sölu! 0 [Notanda eytt] 15. júl 2005 21:47 15. júl 2005 21:47
Roland VA-3 0 Zertrix 15. júl 2005 00:41 15. júl 2005 00:41
Magnari til sölu 0 einar81 14. júl 2005 20:04 14. júl 2005 20:04
Vantar magnarahaus.......helst lampa. 6 ehar 11. júl 2005 16:00 14. júl 2005 14:04
Veit einhver hvort það sé æfingarhúsnæði 3 runninn 13. júl 2005 18:34 14. júl 2005 12:18
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok