| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Bassaleikari Á lausu ! | 0 | Hopedavis | 5. júl 2005 19:35 | 5. júl 2005 19:35 |
| Fender magnari til sölu | 5 | Dude666 | 3. júl 2005 19:30 | 5. júl 2005 12:21 |
| æfingar hússnæði? | 0 | Helnidir | 5. júl 2005 02:14 | 5. júl 2005 02:14 |
| Vantar Trommur! :) | 1 | Btvs | 4. júl 2005 17:03 | 4. júl 2005 19:56 |
| 600w bassamagnari til sölu | 0 | pesis | 4. júl 2005 17:39 | 4. júl 2005 17:39 |
| Fender til sölu | 1 | Mark182 | 3. júl 2005 17:41 | 3. júl 2005 18:57 |
| Gibson SG 1987 Standard til sölu!!! | 27 | 123qweasdzxc | 15. jún 2005 18:49 | 3. júl 2005 16:52 |
| marshall haus | 1 | Jaguar | 30. jún 2005 23:08 | 3. júl 2005 15:59 |
| vantar trommara :P :P | 6 | alicia | 1. júl 2005 19:28 | 3. júl 2005 15:26 |
| Peavey bassamagnari til sölu! | 2 | muff | 30. jún 2005 18:20 | 2. júl 2005 12:34 |
| Line6 Flextone 2 magnari | 4 | MonkeyBalls | 22. jún 2005 19:13 | 30. jún 2005 23:27 |
| Mixer til sölu! | 4 | UnnZ | 29. jún 2005 21:12 | 30. jún 2005 19:54 |
| Vantar að komast í Hljómsveit | 5 | Zorcerer | 30. jún 2005 12:07 | 30. jún 2005 17:56 |
| Magnari til sölu... | 4 | thr | 29. jún 2005 23:31 | 30. jún 2005 16:37 |
| Fender strat á 35 þúsund | 5 | Mark182 | 24. jún 2005 17:12 | 30. jún 2005 02:08 |
| Ashdown Bassamagnari og Ibanez bassi til sölu. | 3 | 29. jún 2005 16:28 | 29. jún 2005 18:10 | |
| Óska eftir Semi-Hollow gítar... | 0 | ArabStrap | 29. jún 2005 13:51 | 29. jún 2005 13:51 |
| Trommusett til sölu!!! | 5 | GunniSvenn | 10. jún 2005 09:34 | 29. jún 2005 08:04 |
| Bassleikari óskast á Norðurlandi! | 7 | BillyHlyns | 27. jún 2005 00:42 | 29. jún 2005 07:44 |
| Vantar Kassagítar STRAX .. helst í kvöld eða á morgun! | 22 | Gummys | 27. jún 2005 18:04 | 28. jún 2005 21:08 |
| Crash | 4 | arnthorj | 11. jún 2005 14:41 | 28. jún 2005 20:39 |
| Gítarvarahlutir og Hljómsveit, tjekk it át!! | 11 | [Notanda eytt] | 20. jún 2005 22:19 | 28. jún 2005 18:58 |
| Bílskúrssala | 4 | Dojo | 25. jún 2005 03:57 | 27. jún 2005 16:37 |
| Trommuheilar til sölu. | 2 | [Notanda eytt] | 14. jún 2005 23:22 | 27. jún 2005 12:49 |
| Óska eftir bassamagnara og gítar með magnara. | 1 | hreidmar | 26. jún 2005 22:44 | 27. jún 2005 12:20 |